Những điều khó chịu nhất về Sharp!!!

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi bo_teo, 4 Tháng mười một 2008.

1. kienoi

kienoi Nick Vi Phạm

Được Like:
    0
    huhuhu ngại mỗi khoản sóng.còn chẳng chê j
  2. bunbohue003

bunbohue003 Thành viên

Được Like:
    235
    hjhj cái đó mới gọi là cảm giác chứ bro, nếu sóng full thì cũng chán lắm , mình xài 01b+ sim vina , xài hoài ko thấy out , buồn buồn chuyển qua mobi , lâu lâu lấy ra mồi hehe
  3. kano

kano Thành viên

Được Like:
    30
    giờ đang sài 933sh , lo ngay ngáy em nó rớt multi hơn là rớt sóng . Cảm giác sài VINA giờ ko có hiện tượng out sóng nữa =.=
  4. kidconan

kidconan Thành viên

Được Like:
    19
    Sài sharp W64Sh. sóng ko bao giờ out. :D. chả bao giờ có sóng. sài multi chả bao giờ mất. ko hiểu sao chép nhạc sài lismo mà mình ko tài nào chép nhạc được. ai giúp mình với.
  5. lynamhuy

lynamhuy Thành viên

Được Like:
    13
    khi bị out sóng thì tắt máy ngay,lấy sim đó ra mồi sóng (khi tháo sim ra thì gắn pin vào lại liền nha,gắn chậm dễ mất multi lắm :),sim viettel thì mồi sóng ở tỉnh dễ dàng bằng cách chuyển đổi 3g<->2g dễ dàng.
  6. 19nghin

19nghin Thành viên

Được Like:
    0
    e thấy củ chuối nhất là nhắn tin hem có dấu "cách"
  7. masato02

masato02 Thành viên

Được Like:
    3
    Cái dấu cách đó còn đỡ. Nhấn dấu qua quen tay thì cũng như dấu cách thôi. Vấn đề là ko nt hơn 160 kí tự được =____=, làm ko nt chat chit được.
  8. nam49

nam49 Thành viên

Được Like:
    2
    Đang dùng message dạng cây, chuyển sang dùng Sharp thấy hơi khó chịu, đã thế lại còn giới hạn số kí tự :(
  9. Kut0

Kut0 Thành viên

Được Like:
    57
    Cái này có khi không đúng, có nhiều lần mình tháo sim ra mồi sóng nhưng không lắp pin vào, kick xong mới lắp lại nhưng đến bây giờ vẫn chưa mất multi :D
  10. thaihuyquang

thaihuyquang Thành viên

Được Like:
    1
    1. Sóng gió hơi chán.
    2. Nhắn tin ko có dấu cách, muốn nhắn chữ " ghi" thì phải " g + sang phải + g+g+ sang phải + g+g+g " rất phiền phức.
    3. Pin ko ổn lắm nếu nghe nhạc và xem video.
    4. Hoạ chăng máy hỏng thì rất khó sửa, thay thế linh kiện.