[Khác] Những game offline trên điện thoại oppo mà bạn không thể bỏ qua

Thảo luận trong 'Android: Trò Chơi' bắt đầu bởi cacachibi, 20 Tháng ba 2015.

1. cacachibi Thành viên

Game offline hay nhất cho điện thoại Oppo. Cùng trải nghiệm những tựa game offline hay nhất trên điện thoại cảm ứng oppo nào

Điện thoại Oppo ngày càng thịnh hành mặc dù là một hãng điện thoại ra đời khá muộn. Tuy vậy tận dụng được lợi thế đi sau của mình hãng điện thoại này đã không ngừng tối ưu cũng như khác biệt hóa để mang lại cho người dùng những sản phẩm đẹp mắt tối ưu về cấu hình cũng như các tiện ích khác là camera, nghe nhạc, chơi game. Để giúp các bạn có thể thỏa thích giải trí trên chiếc máy Oppo của mình mình xin giới thiệu đến các bạn những game offline hay nhất cho điện thoại Oppo 2015

1. Phi đội thần tốc game offline hành động hay nhất cho điện thoại Oppo

Phi đội thần tốc là một tựa game hành động bắn súng offline siêu hấp dẫn trên điện thoại cảm ứng Oppo. Trong game bạn sẽ được trao một trọng trách vô cùng khắc nghiệt và khó khăn đó là giải cứu thành phố của bạn khỏi những thế lực khủng bố vô cùng tàn bạo đang chiếm đóng. Một game 2015 vô cùng hấp dẫn

Trong game bắn súng này bạn sẽ nhập vai vào một chiến binh của đội đặc nhiệm tham gia giải cứu những con tin cũng như những địa điểm mà đội quân khủng bố này chiếm đóng. Cùng với kho vũ khí vô cùng đồ sộ bạn sẽ được thỏa sức thể hiện tài năng chiến đấu bắn súng của mình. Nhanh tay trải nghiệm game để giải cứu thành phố xinh đẹp của bạn này. Game có sức hấp dẫn không hề thua kém bất kỳ một game online hay nào

2. STRIKERS game offline bắn súng hay nhất cho điện thoại Oppo

Khác với tựa game hành động ở trên tham gia vào game offline hay nhất trên Oppo ở thể loại bắn súng này bạn sẽ được nhập vai vào những chiến thuyền không gian. Bắt đầu những chuỗi ngày không chiến bất tận với chuỗi nhiệm vụ dày đặc cực kỳ kịch tính và hấp dẫn

Thêm vào đó bạn sẽ liên tục dùng chiến lợi phẩm để nâng cấp chiếc phi thuyền của mình cũng như mở khóa những chiếc phi thuyền khác. Mua và trang bị thêm cho mình những loại đạn có sức công phá khủng . Theo đánh giá của cộng đồng game thủ đây thực sự là một tựa game hấp dẫn trên điện thoại Oppo

3. Fishing Paradise 3D game offline vui nhộn trên điện thoại Oppo

Rời xa những tựa game hành động kịch tính chúng ta cùng thư giãn trong một game offline hay nhất trên oppo năm 2015 vô cùng nhẹ nhàng thư thái với cái tên Fishing Paradise 3D. Trò chơi này dành cho các bạn thích câu cá và đặc biệt với sở thích là câu cá biển những con cá to và khá hung hãn

Tham gia vào game vui nhộn này bạn sẽ tìm cho mình một vùng biển nhiều cá thả câu và chờ đợi những con cá khủng cắn câu yên tâm là các vùng biển trong game oppo này nhiều cá lắm các bạn chỉ cần đợi một lúc là kéo cần thôi. Nghệ thuật kéo cần trong game này vô cùng quan trọng. Vì khi gặp cá to nếu không kéo cần nghệ thuật thì các bạn sẽ bị cá lôi xuống biển đấy

Trên đây là 3 tựa game offline siêu hot cho điện thoại cảm ứng oppo 2015 đang được cộng đồng game thủ dành rất nhiều tình cảm. Các bạn hãy chọn cho mình một game và trải nghiệm ngay trên điện thoại cảm ứng Oppo của mình nhé. Các bạn có thể tải những game này tại đường dẫn phía dưới

gameonlinehaynhat.net/game-offline-hay-nhat-cho-dien-thoai-oppo-2015