Thảo luận Những ứng dụng iOS giành cho người đang yêu :)

Thảo luận trong 'Tin Tức - Đánh Giá Sản Phẩm' bắt đầu bởi journal, 16 Tháng hai 2012.

1. Những ứng dụng này có thể giúp bạn lập kế hoạch, hẹn hò, và làm quà tặng độc đáo cho người ấy.

1. Crowded Room

Ứng dụng Crowded Room

Crowded Room giống như công cụ giúp những người dùng đang cô đơn tìm kiếm đối tượng và hẹn hò trực tuyến. Hệ thống của ứng dụng sẽ tự động lọc ra những người có vị trí địa lý gần nhau và xếp vào một nhóm.

Nhờ thế, người dùng sẽ có thể dễ dàng tìm thấy "đối tượng" phù hợp với mình và chọn lựa người đặc biệt phù hợp với mình trong số những người tham gia và sử dụng ứng dụng.

2. Romantic Ideas 500

Ứng dụng Romantic Ideas 500

Nếu bạn đang "bí" ý tưởng và không thể nghĩ ra điều gì lãng mạn để làm cho nửa kia của mình thì đây chính là món quà cho bạn. Romantic Ideas 500 là ứng dụng miễn phí cung cấp cho người dùng hàng trăm ý tưởng thiết thực và hiệu quả dành cho bạn. Ứng dụng tương thích với cả iPhone và iPad.

3. ChuChuTune

Ứng dụng ChuChuTune

Đây là ứng dụng khá thú vị, giúp người dùng có thể kiểm tra xem mình và người ấy có cùng thị hiếu âm nhạc hay không nếu như cả 2 người cùng sở hữu iPhone, iPod Touch hoặc iPad chạy hệ điều hành iOS 4.0 trở lên.

Để làm điều này, bạn chỉ cần tải ứng dụng miễn phí này về cả 2 chiếc điện thoại, sau đó nhấn Play và để màn hình của 2 thiết bị cầm tay áp mặt vào nhau. Ứng dụng sẽ chơi một danh sách ngẫu nhiên các bài hát được lưu trữ trên điện thoại của bạn và sẽ tìm ra bài hát tương ứng trong máy của "người ấy" nếu 2 người có cùng sở thích âm nhạc.

4. Touchnote Postcards

Ứng dụng Touchnote Postcards

Với ứng dụng này, người dùng có thể sử dụng, chỉnh sửa chính những bức ảnh có trong chiếc iPhone, iPod Touch, iPad hoặc từ Facebook của mình, thêm lời chúc mừng để tự tạo nên các tấm bưu thiếp độc đáo gửi qua email hoặc in ra và chuyển trực tiếp cho những người thương yêu của bạn. Ứng dụng có thể chạy trên iPhone, iPod Touch và iPad hệ điều hành tối thiểu là iOS 3.2.

5. WikiHow's Love Survival Kit

Ứng dụng WikiHow's Love Survival Kit

Bạn tự hỏi làm thế nào để viết một bức thư tình? Hoặc cần lời khuyên về việc làm thế nào để chia tay qua tin nhắn? Muốn học cách có nụ hôn lãng mạn hay băn khoăn tìm cách loại bỏ tình địch? WikiHow sẽ trả lời tất cả những câu hỏi này.

Với WikiHow's Love Survival Kit, bạn sẽ luôn có được những lời khuyên cho mối quan hệ tuyệt vời. Ứng dụng bao gồm các bài viết về kỹ năng hẹn hò, tìm kiếm bạn đời tốt nhất, thủ thuật quyến rũ, cách giàn hòa khi cãi cọ, cải thiện mối quan hệ đã nhàm chán và nhiều hơn nữa. Tất cả những điều này được lưu trữ trong ứng dụng để bạn có thể luôn có bên mình, ngay cả khi không kết nối Internet. Ứng dụng này có thể dùng cho iPhone, iPod Touch và iPad có hệ điều hành iOS 3.0 trở lên.

Nguồn: Game8
  2. trung_SH

trung_SH Thành viên

Được Like:
    6
    thanks chủ thớt nhé....
  3. haingu

haingu Thành viên

Được Like:
    1
    ngộ nhỉ.................