Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. jihader77

jihader77 Thành viên

Được Like:
    3
    Các bác ơi, cho em hỏi với. Em cài ACM 2.0 vao, register với số bất kỳ rồi, nó báo welcome rồi. Khi không chặn cuộc nào thì nó okie.mới đây, em chặn mấy số, nhưng chỉ được mấy hôm, rồi nó lặn mất tăm, không thấy shortcut trong menu,không thấy chương trình chạy background. Cài lại rồi cũng thế, cứ hiện lên một lúc là mất tăm, hoặc khi có số bị chặn nháy-nó phải làm việc là out luôn. Em không biết là lỗi chương trình hay lỗi máy, tại vì em hay thay đổi sim. Các bác chỉ giáo dùm em, em dang bị mấy thằng nó quấy rối, cần phải chặn. Em dùng N6600.
    Thankssssss
    RedStar thích bài này.
  2. tommyle

tommyle Thành viên

Được Like:
    64
    [FONT=&quot]Cho hỏi chút nhé: nghe nói N80 , N91 và 1 số mẫu dt khác của nokia có WLAN hay là Wi-Fi gì gì đó...., như vậy các điểm có hot-spot thì lướt web (bằng opera chẳng hạn), chit chat free ok đúng ko? Điểm hostpot này ở Bờ Hồ HN chẳng hạn. Chứ tôi đọc trong web nokia thì chỉ nói dùng để chia sẻ với các máy tính khác hay là tv trong mạng wifi mà thôi[/FONT]
    RedStar thích bài này.
  3. jihader77

jihader77 Thành viên

Được Like:
    3
    Các bác ơi cho em hỏi với. Em dang dùng ACM 2.0 mà sao tự nhiên nó lặn mất tăm, không thấy hoạt động gì cả, không thấy shortcut trong menu, cũng không thấy chương trình chạy background. Cài lại thì nó hiện lên nhưng khi có cuộc gọi đến trong blacklist thì nó cũng die luôn, cũng không chặn được ???
    Em dùng N6600, có bác nào giải quyết được hộ em với, hoặc có bản ACM nào ổn định up lên cho em, em dang cần gấp, mấy hôm nay có mấy thằng cứ nháy máy em.
    Thankssssssss !!!
    RedStar thích bài này.
  4. conghoa1

conghoa1 Thành viên

Được Like:
    1
    Các Mod cho hỏi một chút.
    Để add chương trình vào "Go to" nhưng trong Menu/option không có add to "Go to" thì làm thế nào nhỉ các bác?
    Bác nào biết xin chỉ giúp nhé. Xin cảm ơn.
    RedStar thích bài này.
  5. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    Ngoài 1 số ứng dụng cho phép bạn add shortcut vào goto thì bạn có thể dùng thêm soft: appman <-- click. Vào soft và tìm đến mục installed apps, di chuyển đến soft nào bạn muốn add vào goto thì chỉ cần nhấn option\add to favourites là đc. thử nhé. Chúc vui.
    conghoa1 and RedStar like this.
  6. caicu

caicu Thành viên

Được Like:
    8
    mình dùng ACM cho con 6630 của mình nhưng chưa biết cách dùng trả lời tự động, mình cứ đến chỗ import file là tịt, máy không báo gi nữa, giúp minhg nhé
    RedStar thích bài này.
  7. DuongTuong

DuongTuong Guest

Cho mình hỏi cài pm Explorer vào máy hay vào thẻ nhớ là tốt nhất?
    RedStar thích bài này.
  8. babechip

babechip Thành viên

Được Like:
    30
    Cài vào máy hay thẻ đều có cái tiện và bất tiện.Cài vào máy khi bạn cắm card của ai khác vào cũng xem và copy đc.Còn cài vào card thì khi bạn cắm card vào máy khác cũng xem và lấy đc từ máy khác,Nhưng cài vào card hay hơn vì mình hay lấy từ card của ng khác hơn:)
    RedStar thích bài này.
  9. snake688

snake688 Thành viên

Được Like:
    6
    có bác nào biết chạy lại phần mềm của máy N7610 ko?
    bác nào biết chỉ giúp em với!!
    RedStar thích bài này.
  10. snake688

snake688 Thành viên

Được Like:
    6
    có bác nào biết chạy lại phần mềm của máy N7610 ko?
    bác nào biết chỉ giúp em với!!
    RedStar thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.