Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. duy_h5

duy_h5 Thành viên

Được Like:
    4
    điện thoại di động = WC?

có bác nào có phần mềm chạy ổn định dùng điện thoại seri60 hoặc N70 thay cho WC qua cabe nối không?em đã tìm trong diễn đàn nhưng toàn thấy kết nối qua BT (em không có cổng BT) và ai có thì làm ơn cho em link để download phần mềm cả trên dđ lẫn trên PC.

Thanks to all!
    RedStar thích bài này.
  2. duaconkhonuoi

duaconkhonuoi Thành viên

Được Like:
    23
    6630 vẵn có thể chuyển thẳng wa bộ nhớ máy mà ko cần soft gì cả , anh em cứ vào phần option chỉnh là ok ,ko cần cài thêm gì hết
    RedStar thích bài này.
  3. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Có bản kết nối qua DKU2 đó bạn, bạn search với từ khóa "mobiola webcam"
    RedStar thích bài này.
  4. anhbida

anhbida Thành viên

Được Like:
    172
    Xin Hỏi Kết Nối Tai Nghe Bluetooth ???
    Cái tai nghe bluetooth của anh mình đang sử dụng tốt, máy của anh (K750i, N8910) kết nối rất dễ dàng nhưng khi kết nối với máy mình (K750i,N6630) ko hiểu sao ko search thấy thiết bị. Cho nên ko cài đặt kết nối được. Bluetooth của máy mình vẫn sử dụng tốt và trao đổi dữ liệu với máy khác bình thường. Có ai biết lý do xin chỉ giúp ???
    RedStar thích bài này.
  5. kidghost

kidghost Thành viên

Được Like:
    3
    cho mình hỏi,mình đang xài n-gage thì phải làm thế nào để cho các *.mp3 làm thành nhạc chuông,tin nhắn được vậy ?
    RedStar thích bài này.
  6. luckystar1005

luckystar1005 Thành viên

Được Like:
    7
    Sao mình cài ultramp3 và Smartmovie cho N70 kô được, khi cài rồi click vào nó chớp 1 cái roi im luôn, nhưng copy file đã cài của N70 vào App thi được??
    RedStar thích bài này.
  7. 3230bao

3230bao Thành viên

Được Like:
    104
    Cài đặt và chạy ngon lành bạn ah. có thể file.sis của bạn bị lỗi. Bạn tìm các bản cài đặt mới nhất trên 4room về cài sẽ ok.
    RedStar thích bài này.
  8. viet_hungmobi

viet_hungmobi Thành viên

Được Like:
    5
    Các bác ơi ! cho em hỏi chút : em co một con 6230 tình trạng dùng bình thường nhưng mỗi khi sạc thì máy vẫn báo đang sạc nhưng khi rút sạc ra thì may báo pin yếu, em kiểm tra thì không thấy ăn nguồn... khi tắt máy thi màn hình vẫn còn phông nền mờ mờ. Các bác giúp em với. Cảm ơn các bác trước.
    RedStar thích bài này.
  9. b5tuho

b5tuho Thành viên

Được Like:
    5
    Bác nào biết xin giúp em!

Chào các bác!Em lại phải làm phiền các bác lần nữa,mong được giúp đỡ,thanks.
    Em đang dùng 7610,hôm rồi em cài bản sProfiles 1.06VN.SIS,nhưng mà khi mở ra thì font tiếng việt của em hiển thị không hết nên không đọc được nội dung do vậy cũng chẳng biết đâu mà lần:(( .Vậy bác nào có bản khác bằng tiếng Anh cũng OK,chạy tốt trên 7610,hoặc có cách nào khác xin chỉ giúp em,đa tạ các bác mhiều.
    RedStar thích bài này.
  10. haiha1808

haiha1808 Thành viên

Được Like:
    61
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.