Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. riverbui

riverbui Thành viên

Được Like:
    20
    Bro đã cài cr**k dzỏm rồi. Hiện nay có nhiều nguồn kpda.app khác nhau, có thật có giả, bro phải cẩn thận. Đề tài này có nói nhiều rồi mà. Bro chịu khó seach thì sẽ có nhiều thông tin bổ ích.
    RedStar thích bài này.
  2. riverbui

riverbui Thành viên

Được Like:
    20
    Cái mà nhikhan gửi cũng là cái có trong file rar rồi, không xài được. Mà hình như thằng này không ổn định lắm. Mình đang xài bản trial nhưng vẫn không chặn được quá 3 tin.
    Bros có app nào giống chức năng, cho em xin với. Xài blackballer thì cũng chập chờn lắm, lúc được lúc không. Thực sự đây là một trong những app nằm trong danh sách "must" của mình nên nó rất quan trọng.
    Nhờ anh em giúp đỡ.
    Cám ơn nhiều.
    RedStar thích bài này.
  3. fido

fido Thành viên

Được Like:
    4
    cho mình hỏi 1 chút nhé . Có cách nào hiển thị được TV của CT Kobe 2.0 mà ko cần phải chép font Tahoma vào máy ko , mình đang xài N7610. Còn 1 điều này nữa , có cách nào làm mất logo VN Mobile được ko , mình thử cài logo trong suốt rùi nhưng cũng kô được ,nó chỉ hiện ra hinh chữ nhật màu trắng . Cám ơn các bạn .
    RedStar thích bài này.
  4. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    Bạn hãy xài blacklist đi, cái đó là ổn định nhất đối với các đời máy S60,S70. sẽ kg bị tình trạng như bạn nói đâu. Cái crack mà mình gửi, mình đang xài rất ok, nhưng kg hiểu tại sao máy(phone) của bạn lại kg đc. bạn hãy thử với máy(phone) khác xem sao.

to fido: chương trình KPD phải sử dụng font vn mới đc, kg có cách nào khác đâu bạn, trừ khi KPD tích hợp font vô chương trình luôn(tương tự như smartmovie vn) thì ok thôi, nhưng....chờ thử xem :D :D
    RedStar thích bài này.
  5. riverbui

riverbui Thành viên

Được Like:
    20
    Nhưng blacklist thì không chặn tin nhắn được.
    RedStar thích bài này.
  6. DangKhoa

DangKhoa Thành viên

Được Like:
    183
    Cho mình hỏi sao minh ko remove cái Task Manager được, hể Remove gần xong la nó kiu close all programe, close xong thì nó thoát ra màn hình chính, kiểm tra lại thì ko còn chương trình đó trên máy nhưng vô Manager thì nó vẫn còn nằm chình ình trong đó...
    RedStar thích bài này.
  7. nguyenducanhdl

nguyenducanhdl Thành viên

Được Like:
    29
    Các bạn cho tui hỏi N-gage qd hồi đầu tui cài được extenprofile và system tool, nhưng khi gỡ ra và cài lại lúc mở ra lại ko đc?
    RedStar thích bài này.
  8. MinhTrimobile

MinhTrimobile Ex-Mod

Được Like:
    125
    hic hic

sạo hoài đi em trai!anh cài cho em ok rồi mà!hic hic:((
    RedStar thích bài này.
  9. huy.nguyendo

huy.nguyendo Thành viên

Được Like:
    134
    Goi cac ban,
    May cua minh la N3230, da format den lan thu 5 roi vi ly do dung crack dom? Co anh em nào cùng hệ thì mình sẽ chia xẻ kinh nghiệm sử dụng. Các chương trình crack dỏm luon làm cho hện điều hành máy bị "system eror". Có chương trình nào kiểm tra được điều này không các bạn. Khi cài một chương trình mới vào máy thì mình cũng ngán quá (Chỉ có cách backup hệ thống qua PC)
    RedStar thích bài này.
  10. 0912266565

0912266565 Thành viên

Được Like:
    444
    ?

hehe, máy của em cũng vinh dự được format 3 lần rồi do "system eror" mà chưa tìm ra giải pháp đâu. Chắc chỉ có cách là đừng cài thêm cái gì quá mới nữa thôi.
    RedStar thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.