Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. romanticsaigon

romanticsaigon Thành viên

Được Like:
    1
    Nokia 6680

Sao cai 6680 cua tui k setup duoc software ,khong nghe nhac mp3 duoc...no cu bao la` unprotect file...co bac nao biet xin chi dum:((

Do bạn là thành viên mới nên nhắc bạn là: khi post bài phải đúng chủ đề, và nếu có post bài mới thì phải rõ ràng chứ kg ghi ngắn củn , chung chung như vậy nhé!! và đặt biệt là phải đánh Tiếng Việt có dấu, nếu kg chúng tôi sẽ Del mà kg cần nhắc nhở đó. Chúc vui.
    RedStar thích bài này.
  2. ldnvinh_hunter

ldnvinh_hunter Thành viên

Được Like:
    5
    cho e hỏi với:e đọc truyện với Phần mềm Mobile Reader.Nhưng hình như phông chữ bị lỗi nên thấy rất nhiều ô vuông làm e ko đọc dc?Bây giờ e phải làm thế nào ạ?Bác chỉ giúp e nhé!Thanks!
    RedStar thích bài này.
  3. haiha1808

haiha1808 Thành viên

Được Like:
    61
    bạn cài font tiếng việt vào là ok
    RedStar thích bài này.
  4. ldnvinh_hunter

Được Like:
    5
    Nhưng mình tưởng 6600 ko co font Tiếng Việt.Mình có thể lấy nó ở đâu vậy?Bạn có thể cho mình và hướng dẫn mình cách cài được ko?Cảm ơn bạn rất nhiều!
    RedStar thích bài này.
  5. sasha

sasha Thành viên

Được Like:
    14
    Bạn vào đây xem:)
    http://www.gsm.com.vn/forum/showthread.php?t=12045
    RedStar thích bài này.
  6. viet_hungmobi

viet_hungmobi Thành viên

Được Like:
    5
    neu em ko con vo hop hay bia sim , thi em lay mot sim khac cung mang voi sim cua em. roi goi tong dai vi nhu: mobi, tong dai la 145 do. tong dai se giai quyet duoc cho em. cach nay anh cung rat hay dung do. chuc em thanh cong.=D>

Bạn viet_hungmobi tham gia forum lâu rồi mà sao lại quên cách đánh tiếng Việt thế kia?!
    RedStar thích bài này.
  7. ldnvinh_hunter

Được Like:
    5
    Mình làm đc rồi.Cảm ơn bạn rất nhiều.nhưng sao font chữ lại khác đi?Mà nhỏ hơn ban đầu nhỉ?
    RedStar thích bài này.
  8. sasha

sasha Thành viên

Được Like:
    14
    Vì bạn đã thay đổi font chữ mặc định trên máy = 1 font khác rồi nên nó phải khác trước chứ :)
    Bạn có thể thử dùng các loại font khác cũng sẽ thấy. Search thử và tham khảo trên 4rum ;)
    RedStar thích bài này.
  9. anhkhai_it

anhkhai_it Thành viên

Được Like:
    4
    3230 tắt Blutooth khởi động liên tục

Mình đang xài con 3230 ,sao mấy ngày nay nếu mở Blutooth thi ko vấn đề gì nhưng nếu tắt Blutooth đi thì khoảng 1 phút là khởi động lại mấy .Mình đã Format bằng 3 ngón mà ko xi nhê gì cả ,diệt víu thi cũng ko có .Cao thủ nào giúp em với .
    RedStar thích bài này.
  10. caicu

caicu Thành viên

Được Like:
    8
    em có con 7610 hàng O2 mang bên Anh về, bây giờ nó bị bệnh là cứ truy cập vào gần như bất kỳ cái gì nó cũng báo full memory del some data, sau đó khi em nhấn OK thế là màn hình trắng xóa và hiện lại chữ NOKIA(chứ không phải khởi động lại máy đâu ạ). em đã thử format lại máy nhưng cũng không được. Đã tháo thẻ ra rồi, không dùng đến thẻ. Em xem memory của máy lúc nào cũng báo full mặc dù đã format và kiểm tra tất cả các folder đều không có gì. Các bác giúp em gấp gấp nhé.
    RedStar thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.