Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. babieboyvn

babieboyvn Thành viên

Được Like:
    1
    bác nào có cách cài tiếng việt cho ngage ko.uh nếu ko được(bị lỗi) thì ít ra lúc em tra từ điển TMA ko bị lỗi dấu tùm lum!Tra lời gấp nha mấy đại ca
    RedStar thích bài này.
  2. babechip

babechip Thành viên

Được Like:
    30
    Chắc chắn bị format thẻ rồi,bạn nên rút thẻ ra.
    RedStar thích bài này.
  3. hoabinh_a20

hoabinh_a20 Thành viên

Được Like:
    133
    các pác cho hỏi 1 xí: e mún lưu msg vào PC nhưng dùng PC Suite nó chỉ hiện ra 1 cái folder (Inbox & Outbox) trên ĐT thui...sau khi copy vào PC thì nó bị mất thông tin của msg (thời gian, ngày tháng, số ĐT) làm cách nào để lưu đc cả những thông tin ấy vậy các pác..gấp lắm dzùi..ĐT e gần 500 cái msg dzùi..hixhix T_T
    RedStar thích bài này.
  4. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Bạn cài CT Message Storer vào để chuyển mess sang dạng file note.txt để lưu trên điện thoại => có thể in đấy!
    RedStar thích bài này.
  5. hoabinh_a20

hoabinh_a20 Thành viên

Được Like:
    133
    có CT nào lưu y hệt như cái msg của mình 0 pác..chứ chuyển wa .txt dzùi thì mai mốt "cần" chép dzô ĐT thì làm cách nào ???
    RedStar thích bài này.
  6. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Bác dùng PC suite để update trên PC, lúc nào cần chuyển lại bác update để nó lưu lại vào Phone. Còn cái chuyển sang txt để bác in ra giấy cho "người ấy" đọc. Ok.
    RedStar thích bài này.
  7. hoabinh_a20

hoabinh_a20 Thành viên

Được Like:
    133
    pác tanthanh2009 có thể nói rõ cách update ngược lại vào fone 0 ??? theo e bít thì mục Inbox trong PC Suite 0 cho paste vào ...làm sao để update đây ???

nhân tiện cho e hỏi lun...khi e tháo Memory Card ra (0 tắt máy) bộ nhớ sẽ tự động chuyển lưu msg vào phone memory...Khi đó níu e nhận đc msg thì nó sẽ lưu vào phone memory...làm cách nào để e chuyển cái msg đó (trên phone memory) vào MC bi h...???
    RedStar thích bài này.
  8. tottihuynh

tottihuynh Thành viên

Được Like:
    20
    cho mình hỏi, N70 véion mới nhất là bao nhiêu?
    RedStar thích bài này.
  9. TMK

TMK Thành viên

Được Like:
    7
    Không phải do máy đâu bạn ơi. đấy là do bạn (hoặc nguời bạn của bạn) đã nghịch vào phần Pin code request (phần bảo vệ SIM) bạn kô nên nhập số pin linh tinh nữa nếu không sẽ bị khóa sim đấy. nếu máy bạn còn hiện enter PUK thì hãy gọi đến nhà cung cấp dịch vụ: mobi là 18001090, vina là 18001091, viettel là 198 để xin số PUK. sau khi nhập PUK máy sẽ hỏi nhập mã pin mới 2 lần liền là xong.
    goodluck
    RedStar thích bài này.
  10. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
    RedStar thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.