Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. vuthanhcong

vuthanhcong Thành viên

Được Like:
    232
    Các bạn cho mình hỏi một chút. Mình dùng N7610 cài Powerlock 1.06 của Symbianware chạy bình thường nhưng khi có cuộc gọi đến hay new message thì màn hình Powerlock không tự thoát ra và thông tin của cuộc gọi đến không hiển thị (chỉ khi bấm vào 1 nut bất kỳ thì màn hình Powerlock mới thoát ra).

Mong các bạn giúp đỡ với.

Xin chân thành cám ơn.

Thành Công
    RedStar thích bài này.
  2. riverbui

riverbui Thành viên

Được Like:
    20
    Bạn phải đóng ứng dụng lại trước khi remove nó. Nếu cần có thể nên cài appmanager để đóng các ứng dụng trước khi gỡ bỏ.
    RedStar thích bài này.
  3. nguyenducanhdl

nguyenducanhdl Thành viên

Được Like:
    29
    Thì đó! anh cài cả screensaver nữa! Khi em cài thử ACM 2.0 ko dc thì nó báo app close main menu. Rùi em vào C\boot data xóa first boot data restar lại máy thì ePr, Stool, screen saver ko mở dc nữa rùi em cài lại 3 cái đó, bây giờ chỉ dc có stool thôi! Đâu có nói xạo đâu!
    RedStar thích bài này.
  4. phuongkt

phuongkt Thành viên

Được Like:
    5
    Các cao thủ TMADict giúp em

em dùng N667.Khi sử dụng từ điển TMA anh việt.Tra từ có 2 chữ cái đầu là fr(VD:friend)thì đánh đến kí tự thứ 3 bất kì.chương trình bị thoát ra ngoài menu.với các kí tự đầu ko fải là fr thi vô tư.kì lạ gê:eek:
    RedStar thích bài này.
  5. BADBOYHVU

BADBOYHVU Ex-Mod

Được Like:
    872
    Lỗi này mới gặp luôn, chắc chỉ còn cách remove và cài lại thôi bạn ơi, có thể do data của nó có vấn đề!
    RedStar thích bài này.
  6. hoangnhanckdd

hoangnhanckdd Thành viên

Được Like:
    4
    các bạn cho mình xin phần mềm khóa máy bằng màn hình chờ nha. ngoài ra phần mềm chỉ cho sử dụng có 1 sim trên 1 máy để đề phòng mất máy thì người ta không thể sử dụng được. mình thành thật cảm ơn. mình đã mất máy n6600 mà bây giờ chưa tìm ra. thật đau lòng.
    RedStar thích bài này.
  7. riverbui

riverbui Thành viên

Được Like:
    20
    Vào search với từ khóa "screensaver" cho app trước và "phonesecure" cho app sau.

Good luck
    RedStar thích bài này.
  8. riverbui

riverbui Thành viên

Được Like:
    20
    MP3 BASE-STEREO-EQ lỗi :"This device does not support stereo sound"

Có ai bị lỗi này khi cài MP3 BASE-STEREO-EQ Cracked By Bryan lên Gây C không? Giúp em vói: "This device does not support stereo sound". Tại sao vậy? Gây C support âm thanh sì-tê mà.

Muốn thử soft này vì mấy soft trước như Ultra, Mp3Player... nghe chán lắm đặc biệt là nghe bằng tai nghe. Còn nghe bằng mp3player của Gây C thì không biết tại sao mỗi lần mở lên là báo: system error. App closed! khi xài thẻ MMC 256. Còn đút thẻ 32 hay 128 thì OK. Format máy và MMC (256) mấy lần rồi mà vẫn vậy, không biết lỗi card hay lỗi máy nữa.
    Cao thủ ra tay giúp em với.
    RedStar thích bài này.
  9. riverbui

riverbui Thành viên

Được Like:
    20
    Format : *#7370#. Máy hỏi Restore Default Factory Settings -> OK. Nhập mật mã: 12345. Máy tự khởi động.
    - Nếu máy có cài tiếng việt thì dùng removefont.sis gỡ bỏ font tiếng việt đi, trước khi dùng lệnh *#7370#.

Good Luck
    RedStar thích bài này.
  10. ntttrung007

ntttrung007 Thành viên

Được Like:
    2
    Chi minh cach truy cap web GPRS vao dien thoai di dong di minh dang sai 6681:((

Lưu ý: Đánh TV có dấu nhé bạn.
    Hoang_nokia and RedStar like this.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.