Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. haiha1808

haiha1808 Thành viên

Được Like:
    61
    ở bên topic soft cho PC đã post rồi đó
  2. quanen

quanen Thành viên

Được Like:
    10
    ngày trc mình dùng con ngage qd cũng ko biết cách lưu này nhưng bán máy rồi mới biết ==> bạn bán máy đi biết cách lưu liền :))
    đùa chứ, muốn lưu contact trong phone vào sim máy ngage, ko cần vất vả như bác Nhikhan chỉ đâu, vd: trong contact của bạn có ông Nguyễn Văn A, bạn muốn cop ông này vào sim mà ko đc chứ j? Bạn phải vào hẳn bên trong ông í, rồi cop từng số đt 1, ngage ko cho cop cả cụm vào sim, chỉ cóp đc trực tiếp từng số 1 thôi
  3. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
    7610 bảo mật hơn nên gửi file .mid, .sis,...không được đó mà.:D Vì nó tránh không cho gửi các file hệ thống (mặc định của máy). bạn chỉ cần rename để bỏ bớt 1 ký tự (vd: .sis -> .si hoặc .mid -> .mi ) là gửi được ngay thôi.
    Nên dùng chức năng Thanks của diễn đàn nhé bạn.
    Have fun!
    spinzero thích bài này.
  4. theghost1984

theghost1984 Thành viên

Được Like:
    0
    Nokia-3250-Vấn đề thật là nan giải.các sư huynh giải đáp cho đệ với nha! thanks

helo everybody! tớ có một vấn đề rắc rối với con 3250 (em mới tậu nhưng không biết dùng, khổ em quá híc:(() mong các đại ca đi trước giải đáp giúp em. Hic, em có down 2 trương trình, em cần vô cùng là sExplorer và PbkTrans_3.0-S60 3rd edition (phần mềm quản lý file và lưu trữ danh bạ) nhưng phần mềm sExplorer thì cài vào máy được nhưng khi ấn vào file chạy để chạy trương trình thì màn hình chỉ nháy 1 cái rồi lại out ra ngoài.(không hoạt động được)híc...

thứ 2 khi em cài phần lưu trữ danh bạ, Cài ok, chạy cũng ok, lưu danh bạ cũng ok, nhưng khi em cần load danh bạ lại vào máy thì không thể nào được. vậy các đại ca đi trước có nhiều kinh nghiệm thì chỉ giúp em nhé. hoặc có ai có những phần mềm có tác dụng như 2 phần mềm trên thì cho em nhé, em cám ơn các anh rất nhiều...:hug::hug::hug:

Đã có topic thắc mắc! vả lại lần sau nếu muốn tạo topic mới, bạn nên đặt tiêu đề rõ ràng 1 tí, hơn là "Vấn đề thật là nan giải.các sư huynh giải đáp cho đệ với nha! thanks". Moved!
  5. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
  6. LTA_10BCS

LTA_10BCS Thành viên

Được Like:
    19
    Các bạn cho hỏi phần mềm để chạy file .sis trên PC là gì vậy.
    Mình tìm ko đc.
    Bạn nào cho link luôn càng tốt.
  7. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
    Bạn chạy file .sis với mục đích gì? Nếu để giải nén file .sis thì có Unmakesis.
    Nó đây này:
    http://www.gsm.com.vn/forum/main/showthread.php?t=25057&page=138

:D
  8. cam_thu_dan_ba

cam_thu_dan_ba Thành viên

Được Like:
    14
    n91 ko cài đặt được hichichic

con n91 của em ko hiểu sao khi cài themes hay 1 số chương trình profimail_symbian.... của n91 thì toàn bị báo lỗi là;Intalls....not supported.
    bác nào biết chỉ dùm em với.
  9. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    vì nó chưa supported, do PM chưa tương thích với máy đời cao đó bạn, phải đợi thôi!
  10. trieunam

trieunam Thành viên

Được Like:
    117
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.