Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. dungco

dungco Thành viên

Được Like:
    0
    Mình cũng vào phần đó rồi mà ko thấy file kia đâu để install cả .... hix
  2. fly2thesky_2006

fly2thesky_2006 Thành viên

Được Like:
    1
    N80...
    Sao mình install themes vào rồi mà sao nó ko có hiện lên cái themes đó lên vậy?
    Mình vào phần app.maneger thì ko thấy themes đã install đâu hết(khi mình view log trong app.maneger thì thấy themes đó đã install rồi??). Mình vào mục private và xóa cái themes đó và thử install lại thì máy báo unable install. Vậy bây giờ làm sao để íntall lại dc bây giờ??......hix
    Mong các bạn chỉ giúp .
  3. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    cài Power Dictaphone để ghi âm cũng hay đó bạn!
  4. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Khi copy vào bạn nên để file trong e\other cho dể tìm!
  5. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
    Bạn dùng Power Dictaphone như bác Tanthanh2009 nói nhé.
    Khi bắt đầu thu thì dùng HotKey của Power Dictaphone để thu âm, muốn âm thanh được hay thì bạn chọn ghi ra file Wav nhé, tuy nhiên thẻ nhớ của bạn dung lượng phải lớn một chút vì file Wav hơi lớn.
    Bạn có thể kết nối ĐT với PC để đưa file Wav đó vào PC và converter ra Mp3 để nghe....cho vui nhé.:D
    Have fun!
    :D
    komatsu and metallyk like this.
  6. naq

naq Thành viên

Được Like:
    314
    Có khi nó mới chỉ hiện những file có trong máy của bạn thôi.Bạn chú ý ở trên đầu ấy xem có mũi tên chỉ sang ko. Nếu có thì thử gạt sang hoặc bấm nút sang nếu là phím bấm. Thì lúc này nó sẽ hiện những file có trong thẻ nhớ của bạn. Chúc thành công.
  7. home

home Thành viên

Được Like:
    6
    Format cho N80?

Các pro cho mình hỏi, dùng quy tắc 4 ngón để format cho N80 được k vậy?
    Hay là chỉ có thể bấm *#7370#?
    Thanks!
  8. hoang nguyenkim

hoang nguyenkim Thành viên

Được Like:
    279
    Help me...! Mình dùng con 6881. Hiện nay, có một trục trặc về Smartmovie. Cứ mở lên, xem được khoảng vài chục giây là màn hình chớp tắt, chuyển về trạng thái như máy đang khởi động lại (ko hiện cái Screensaver hay chuông hiệu mà thôi). Mình đã gỡ nó ra và cài đặt lại nhưng kết quả vẫn không thay đổi. Mình cũng đã gỡ bỏ bớt phần mềm theo nguyên tắc loại suy mà cũng không có kết quả. Mình cũng đã quét virus nhưng ko tháy có. Các cao thủ có ý kiến gì giúp mình ko? À mà mình đã thử tải film vềvà xem bằng RealPlayer có cài đặt sẵn từ khi mua về, thì bình thường. Giúp mình nhé, vì chủ yếu mình vẫn thích xem bằng Smartmovie.
  9. Blood Elf

Blood Elf Thành viên

Được Like:
    243
    Các anh ơi. em vừa tự format thẻ nhớ trên máy tính , bây giờ em muốn cài lại fileman mà ko biết cách . em cho fileman.sis vào thẻ rồi . ko biết cách nào để intall lên , các pác nào pro chỉ em với T_T
  10. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Trước hết bạn phải bỏ thẻ vào máy ĐT format thêm lần nữa, sau đó copy cái file sis đó vào thẻ (mục other ấy) rồi vào file manager của máy open file đó ra, chọn lưu vào máy or thẻ nhé
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.