Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Bạn gở SM đó ra, restart lại máy, kiếm 1 bản SM khác (không dùng bản củ vì có thể bị lỗi hoặc không tương thích) install lại là ok
  2. hoang nguyenkim

hoang nguyenkim Thành viên

Được Like:
    279
    Cám ơn bạn tanthanh2009 vi da tra loi giup minh. Hôm qua mình vào phần dành riêng cho SM của 4rum và cũng thấy có bạn dính tình trạng giống mình, chỉ khác là bạn ấy dùng 6600. mình đã tải về SM bản v3.22.S60.SymbianOS.incl.Patch-illusion thì đã ko còn tình trạng đó nữa nhưng cứ chạy được vài chục phút nó lại nhảy ra bản báo đòi nhập số đăng ký. resume lại coi tiếp bình thường. Hơi bực mình một chút. Liệu có cách gì khắcphục ko? mình đã thử cách cr@ck các bạn chỉ trong 4rum (cho chạy vài giây...copy lại file...) nhưng ko ăn thua.
  3. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Nó mới chỉ dùng được 59' thì phải, có máy cr = cách copy file được và có máy không bạn à.
  4. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
    Bạn dùng cái này thử xem:
    http://www.4shared.com/file/2767293/f8aaed32/smartmovie_v321_s60.html

Nhớ remove bản SM cũ đi rồi cài nhé.
    Chúc vui!
    :D
    hoang nguyenkim thích bài này.
  5. handsome_vnhacker

handsome_vnhacker Thành viên

Được Like:
    4
    ( ( ( ( ( ( ( ( ( ( chắc em phải bán em 9500 mới mua quá các bác ơi ,có font tv nào cho 9500 kô các bác? Sao em đã thử hết mấy font trong đây mà tv vẫn kô đọc được ( file prc, opera, từ điển java anh-việt...). Em hỏi trên đây mà kô ai trả lời quá,con 6600 của em xài từ điển ngon lành, vậy mà chẳng lẽ 9500 lại kô support unicode? ( ( ( ( (
  6. htk_amc_a75

htk_amc_a75 Thành viên

Được Like:
    0
    các bác chỉ em xóa cái logo mạng đi cái
    nó làm em bực mình quá
  7. babechip

babechip Thành viên

Được Like:
    30
    Bạn dùng PM FExplore, profi explore hoặc ct quản lý file nào đó xóa thư mục Oplogo trong C:\sysyem\apps\phone đi là được.
  8. komatsu

komatsu Thành viên

Được Like:
    12
    Mình cài ACM2.60_s60_3rd cho N80 nhưng tìm hoài ko thấy chỗ để nhập k*y đăng ký. Bạn nào biết chỉ dùm mình với. Thank!
  9. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
    Có thể ACM bạn cài đã được cr@ck nên nó chạy luôn rồi, nếu chưa thì khi mở chương trình lên nó sẽ hỏi key ngay.
    :D
  10. baotrung1973

baotrung1973 Ex-Mod

Được Like:
    497
    Nó không cho active key mà...đòi...lên net...mua mới căng chứ ! :confused: bản xài thử chặn có 30 cuộc thôi !:)
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.