Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
    Chà...:rolleyes: Đúng là căng nhỉ!!! Chắc là cr@ck chưa tới... Nhưng không có mục nào trong đt để loại bỏ kết nối Net khi cài đặt phần mềm sao, như là Firewall vậy? :confused:
  2. kuhanten1010

kuhanten1010 Thành viên

Được Like:
    4
    HELP ME! Sao N72 của emko nhận MP3 làm nhạc chuông được nữa!HIC

HELP ME! Sao N72 của emko nhận MP3 làm nhạc chuông được nữa!HIC ! Mong các bác giúp đỡ em ! Thanks các bác nhiều........
  3. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    N72 dùng mp3 làm chuông rất tốt, có thể file mp3 của bạn có vấn đề, bạn nên dùng 1 chương trình nào đó để chuyển về đúng đạng mp3 thì sẽ dùng đc thôi ( chẳng hạn như : power Mp3.... )
  4. hoabinh_a20

hoabinh_a20 Thành viên

Được Like:
    133
    theo e bít thì fải để file nhạc ở folder SOUND thì máy mới nhận làm nhạc chuông đc...e bít sao nói vậy, mong các pác đừng chê cười...

àh...các pác cho e hỏi với...thẻ nhớ của e định dạng sẵn là FAT...vậy em có thể format nó thành FAT32 0 vậy...thay đổi như thế có nhanh hơn 0 & có gây hại dzì 0 ???
  5. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    @ hoabinh_a20: bạn có thể format tùy thích, khả năng lỗi rất hiếm, trừ khi thẻ...dỏm và đang có nguy cơ.

Còn FAT là dùng cho mobile, bạn chuyển qua FAT 32 thì chỉ có thể dùng trên PC hoặc các thiết bị khác thôi.
  6. komatsu

komatsu Thành viên

Được Like:
    12
    Bạn Nhikhan chỉ cách nhập k*y cho ACM2.60_s60_3rd của N80 đi, mình cài xong ko tìm thấy chỗ để nhập k*y, nó đòi lên net ko à.Thank!
  7. kuhanten1010

kuhanten1010 Thành viên

Được Like:
    4
    Cám ơn bác hoabinh_a20 đã giúp em! Em đã bỏ vô file SOUND thì nó nhận MP3 hihi! Cám ơn bác nhiều ! Còn ở ngoài FILE đ1o thì nó ko nhận được ! BÓ TAY ! Thanks mấy bác nhiều
  8. congthanh

congthanh Thành viên

Được Like:
    4
    các bác ơi xin cho em hoi cái này một chút, em định mua cái thẻ DV_RS_MMC 1GB xai cho con N6681, em co người quen bán lại nên định mua gấp. Nhưng theo em được biết thì con N6681 chỉ hỗ trợ có 512M có phải không mấy bác. Xin các bác chỉ giáo giúp em. EM đang cần biết để mua, vì em đang xài 512M mà. Xin các bác giúp em càng sớm càng tốt.Em cám ơn các bác nhiều..........
  9. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    6681 có thể xài thẻ 1gb đó bạn,7610 còn xài được mà
  10. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    6600 gắn 1 GB vào còn dùng OK nửa là :D

ACM hiện tại vẫn chưa có cr@ck cho đời máy V3rd bạn ơi. chịu khó chờ nhé!! Hoặc vào handago mua luôn ( ~20$ :D )
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.