Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. congthanh

congthanh Thành viên

Được Like:
    4
    cám ơn bác nhikhan va cuong85 nhé.mình sẽ mua thẻ 1gb, nhung sao mình thấy trên các trang web nói là N6681 chỉ hỗ trợ đến 512M thôii nhỉ, liệu bỏ thẻ DV_RS_MMC vào có xài được hết dung lượng không nhỉ?hay xài được nhưng tối đa chỉ 512m thôi.Vì Mình đang xài 512 nên muốn hỏi kĩ thử xem ấy mà.Sợ mua 1gb về xài không hết dung lượng thì tiếc lắm. Các bác giúp mình giải đáp thắc mắc này thêm một lần nữa nhé.Thanhksssssss
  2. shevaschi

shevaschi Thành viên

Được Like:
    1
    hix,em đang xài N91,em reset máy bằng mã *#7370#,sau khi reset và kết nối lại với máy tính bằng mass storage thì nó báo là ổ cứng đang được sử dụng bời c/t #.hix.các bác giúp em với
  3. duaconkhonuoi

duaconkhonuoi Thành viên

Được Like:
    23
    Chắc chắn sẽ xài được đó bạn , mình đang xài 6630 cũng dùng thẻ 1gb đây , rất ok . Mà 6630 với 6681 cũng tương đương nhau nên bạn xài sẽ ko sao đâu
  4. hoang nguyenkim

hoang nguyenkim Thành viên

Được Like:
    279
    Dùng thẻ 1Gb cho N6681

Mình đang xài N6681 với thẻ 1Gb. mình thấy đã dùng hơn 3 tháng rùi vẫn chưa có gì gọi là trục trặc, ngoại trừ lỡ nghịch ngợm mấy phần mềm cài vào rùi tháo ra phải format lại máy. Mình cũng đã thử chép nhạc, fillm vào cho đầy dung lượng và chạy thử một vài chương trình xem nó có bị treo ko, thì thấy cũng bình thường. điều quan trọng là bạn cần dọn dẹp ổ C cho sạch sẽ để máy không bị ì ạch.
  5. haith

haith Thành viên

Được Like:
    0
    gỡ bỏ killer mobile

Xin hoi các cao thủ:

- Cách gỡ bỏ killẻ mobile mà không cần cài lại máy (mất công lắm)
    - Cách cài đặt GPRS cho máy Panasonic X800

Cám ơn nhièu.
  6. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Quan trọng là bộ nhớ máy trống cang nhiều thì máy chạy càng nhanh, vì thế các bạn nên hạn chế chạy PM lên máy hoặc copý các file chuông, pic vào máy. Thẻ lớn thì khi máy khởi động hơi chậm 1 chút còn lại tất cả mọi thứ vẫn ok.
  7. Gsmmember

Gsmmember Thành viên

Được Like:
    1
    Có thể vấn đề này là basic, nhưng chưa biết thì vẫn phải hỏi! :D Tôi đang sử dụng N6681, nhưng chưa tìm thấy cách nào lock bàn phím tự động, hiện toàn phải lock bằng tay nên rất bất tiện. Có ai biết xin chỉ giứp nhé, cảm ơn!
  8. jackks

jackks Thành viên

Được Like:
    13
    Chào các bạn ! Mình đã tòm 2 ngày nay trên diễn đàn mà không dược nên phải hỏi ở đây . Muốn cài ứng dung cho máy N3250 thì phải làm sao , dủng chương trình unsis như đối với S60 không làm được . Mình nghĩ phải có chương trình khác tương đương . Vậy xin hỏi các bạn đó là chương trình gì , chi mình xin với . Cám ơn nhiều !!!
  9. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
    Bạn vào mục tìm kiếm trong diễn đàn với từ khóa " Keylocker " nhé.
    :D
  10. Gsmmember

Gsmmember Thành viên

Được Like:
    1
    Tại sao tôi download các PM trên 4rum này về (bản có crack) và cài đặt lên thẻ thì vẫn thấy thông báo là bản trial, chỉ được sử dụng trong vòng... ngày nữa?

Nhờ mọi người chỉ bảo và hướng dẫn lại cách cài đặt và remove các phần mềm cho NokiaS60 nhé.(So với cách cài đặt các PM cracked trên Windows có gì khác, có gì giống nhau?)
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.