Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. susohoaban

susohoaban Thành viên

Được Like:
    4
    Có chi đâu mà bạn Ngate với 76 giống nhau thôi mà. Bạn vào Tool->App Manager, Trong đó nó list lên danh sách toàn bộ các ứng dụng đã cài trên điện thoại. Bạn muốn remove cái nào thì dịch chuyển đến cái đó sau đó có thể chon option->Remove hoặc đơn giản hơn là nhấn phím C sau đó máy hỏi là có chắc chắn remove không thì chọn yes là nó bay thôi mà. Chúc vui.=)):D
  2. hoabinh_a20

hoabinh_a20 Thành viên

Được Like:
    133
    cứ việc del & remove những CT bạn mún xóa đi...0 sao đâu...

- những cái có chữ remove nghĩa là CT đóa đã cài trên máy của bạn >>> remove
    - những cái có chữ del : đó là 1 file cài đặt đc tạo ra khi bạn cài 1 CT = những CT wản lý file ( FExplorer, SExplorer...) 0 fải File Manager mặc định của máy...nó sẽ copy file cài đặt của bạn vào thư mục Nokia/Installs trên thẻ nhớ đóa...>>>delete

chúc bạn xóa sạch sẽ những thứ 0 cần thít ^_^
  3. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
    Có AutoStart v1.02 đây, bạn dùng thử xem nhé:
    http://www.4shared.com/file/2885150/2b3f89e2/autostart102.html

Chúc vui!
    :D
  4. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Bạn vào mục Phần mềm để saerch cái PM autoexec về dùng, cái này có thể cài đặt các PM khác khởi động cùng hệ thống. Thân.
    À mà có đây nè!

Các file đính kèm:

5. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    1. Do bạn dùng bản cr bị hỏng, muốn cài lại bạn phải:
    Thủ công: Dùng FE vào tìm các file .ini, exe.. liên quan đến TotalIr để xóa nó đi vì nó lưu lại regis của PM nên bạn không thể cài lại đựơc
    Tự động: Format lại máy sạch sẽ và install lại Totâl khác hoặc bản có key là ok
    2. Bạn nên dùng máy ĐT kết nối GPRS để vào trang trên và onstall trực tiếp trên máy di động.
    quanen thích bài này.
  6. mathan

mathan Thành viên

Được Like:
    11
    các bác giúp em với nha
    1 Em đang dùng Nokia6670
    2 hôm qua em tải từ trang web của gsm về 1 số phần mềm của điện thoại về USB nhưng khi về nhà thì máy ở nhà ko đọc được những chương trình đó.
    3 Khi cắm thẻ nhớ vào khay đọc thẻ thì mọi thứ đều đọc được chỉ duy nhất phần System là không thấy đâu cả vì thế ko tải chương trình vào được.
    4 Cái này nữa các bác giúp luôn nha ,có 1 số bài nhạc MP3 do nén lại còn nhỏ quá nên mỗi khi chương trình MP3 trên điện thoại đọc đến bài được nén đó thì lập tức treo máy luôn.
    các bác giúp dùm em nha cảm ơn các bác nhiều lắm
  7. Gsmmember

Gsmmember Thành viên

Được Like:
    1
    Đấy là 3 pm: KeyLock; quản lý& record cuộc gọi; chống mất máy. Trong lúc nghe gọi không đụng đến chức năng điều chỉnh volume, bác ạ!
  8. khanhkiller3000

khanhkiller3000 Thành viên

Được Like:
    38
    cho hỏi tí ti về Mobile Girl
    mình mới down dc về chương trình Mobile Gỉls (giống trên PC là có mấy con nhỏ nhảy nhảy,làm đủ việc,..vui lắm) nhưng khi intalls xong thì chỉ thấy hiện lên chương trình thui,o có gì nữa.Ai bit chỉ ju2m mình nha,Thanks rất nh nha
  9. khanhkiller3000

khanhkiller3000 Thành viên

Được Like:
    38
    sao mình cài Blackballer vô dc khỏng 2 ngày là mất,đã chép đè file .app vào rùi. Chỉ jum nha bạn
  10. 3230bao

3230bao Thành viên

Được Like:
    104
    Cái phần mềm autoexec này dùng cũng chán lắm. Nó tự động khởi động các chương trình nhưng không ẩn được ngay các chương trình đó. Khi khởi động nằm trình ình ra đó, mình phải làm nốt các động tác còn lại là ẩn nó đi nữa mới được. Tóm lại là không có gì đặc biệt, cứ cần chạy chương trình nào thì thủ công cho dễ nếu nó không có sẵn tính năng Auto.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.