Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Bossss

Bossss Thành viên

Được Like:
    17
    Hệ điều hành của NGage QD hiện nay version nào là mới nhất thế các anh???
  2. popdylan

popdylan Thành viên

Được Like:
    2
    máy em format lại rồi chạy rất tốt nhưng lúc cắm usb vô thì báo là "unable to activated mas storage mode.Hảd drive being used by another application" nhưng lúc đó máy em chỉ có Chương Trình Nghe Nhạc Trong Máy ( lúc nào cũng chạy hết,ko tắt đc) .... làm sao bi h,ko cài đc j hết
  3. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    @podylan: Bạn reset máy đi!
    Lần sau nhớ vào box PPC nhé!
  4. madein_80

madein_80 Thành viên

Được Like:
    22
    cho mình hỏi chút .Mình dùng 7610 nhưng dạo này thỉnh thoảng mình gọi cho bạn bè hoặc bạn bè gọi cho mình mình nói làm sao bên kia ko nghe được là tại sao các bạn .tại mang hay tại máy hả các bạn
  5. quanen

quanen Thành viên

Được Like:
    10
    Thực ra mình chả có thắc mắc j về phần mềm, chỉ thắc mắc là tại sao các phần mềm post lên toàn sài tiếng Anh, trình tiếng Anh của mình cũng chỉ đủ để hiểu na ná, thậm chí có những cái chẳng hiểu j. Giá mà anh em post bài dịch ra chút xíu thì tốt quá mọi người nhỉ?
  6. nguyenvh

nguyenvh Thành viên

Được Like:
    0
    bac nao co key cho Smartmovie 2.76 thi giup e voi. E xin cam on nhieu.
  7. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Có thể do mạng mà cũng có thể do máy,vì lúc sóng mạnh thì nghe được tiếng bạn,còn sóng yếu thì ko nghe được,nhưng có thể do loa của bạn có vấn đề nên có tình trạng này,bạn nên đem ra tiệm để KTV xem thử bị gì thì hay hơn
    PHUCHUNG2005 thích bài này.
  8. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
  9. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Các phần mềm post lên toàn tiếng Anh vì tiếng Anh thông dụng trên thế giới :) và người làm ra phần mềm ko phải là người Việt :mad:.Nếu bạn ko hiểu từ nào thì có thể post lên hỏi anh em,chứ ngồi đó mà dịch từng chữ thì chắc "mệt" lắm đó :D:))
  10. thanhthao_119

thanhthao_119 Thành viên

Được Like:
    0
    Xin huong' dan~ su dung Black Baller

Em moi' vao` dien dan` va` down duoc. chuong trinh` Black Baller, nhung em khong biet' su dung. may' anh lam` on biet' thi` huong' dan~ su dung. chi tiet' cho em voi'. May' ngay` nay co' nguoi` kia cu' nha' may' pha' roi' lam` em met. qua'.Lam` on giup' em nhe'

Đã có topic phù hợp. Moved!
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.