Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. minhhoang

minhhoang Thành viên

Được Like:
    4,369
    Dùng TMA ổn định nhất, và hỗ trợ nhiều tiếng nhất, Anh, Pháp, Đức, Việt, Computing
  2. giapho

giapho Thành viên

Được Like:
    9
    Cấp cứu !!!!...Cấp cứu....!!!!!!!!!

Các huynh ơi ! Có cách nào Updates hệ điều hành phiên bản mới ? Phiên bản " V6.0522.0 02-06-2005RH-67 NOKIA 6670" Có củ lắm không ? Dạo này máy mình sao ấy thỉnh thoảng khi nhận cuộc gọi hay gọi đi là mất nguồn không khởi đông lại được phải lấy pin ra lắp lai mới khởi động lai được dù pin vẫn báo đầy. Không biết do pin hay lổi phần mềm nửa !!!!!!!!??.
  3. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
    Phiên bản Firmware của bạn là mới đó.
    Bệnh này nặng đấy bạn, cũng có vài nguyên nhân gây ra, chỉ còn cách đem ra cửa hàng để KIỂM TRA TRỰC TIẾP mới biết được bệnh gì thôi.
    Chúc đt của bạn mau hết bệnh.
    :D
    giapho thích bài này.
  4. red_horse_9999

red_horse_9999 Thành viên

Được Like:
    0
    Pà con cho mình hỏi, con 6681 của mình tự nhiên không gửi tin nhắn và check mail được trong khi vẫn nghe/gọi và nhận/đọc tin nhắn bình thường. Có cao nhân nào biết trị bệnh này thì giúp mình với. Cám ơn rất nhiều.
  5. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Bạn kiểm tra thông số cài đặt cho nó xem!
    Tin nhắn: Kiểm tra số trung tâm tin nhắn
    Mail: Kiểm tra thông số kết nối GPRS
  6. red_horse_9999

red_horse_9999 Thành viên

Được Like:
    0
    Minh đã kiểm tra lại rồi, các thông số ok. Mình thử đem cái sim lắp sang máy khác (8910i) thì cũng bị như vậy. Có khi nào cái sim hư không bạn? Mình có chương trình nào check sim không?
  7. vista8800

vista8800 Thành viên

Được Like:
    4
    Các bác cho em hỏi tin nhắn được lưu trên thẻ nhớ thif được lưu trong thư mục nào của FExplorer.Tkhs
  8. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Lưu trong mục INBOX bạn à :rolleyes:
    PHUCHUNG2005 thích bài này.
  9. miblack

miblack Thành viên

Được Like:
    14
    Chuyển thẻ nhớ cho N-gage

2 all. Cho em hỏi chút. Mình có thẻ 64 đang dùng cho N3230, bây giờ muốn cho thằng bạn nó đang dùng N-gage. Nhưng cắm thẻ vào thì toàn báo lỗi, bác nào biết backup lại thẻ nhớ cho N-gage không. Chỉ dẫn cho em với. thanks
  10. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
    Trong ổ E:\system\mail, còn file được gửi qua thì trong Inbox.
    Nhưng các tin nhắn đã được mã hóa và quản lý trong mục Messaging -> Inbox của ĐT (vào đây mới xem được), muốn lưu thành file để đọc được thì bạn phải dùng chương trình MessageStore.
    :D
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.