Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. truongng

truongng Thành viên

Được Like:
    0
    các bác cho em hỏi chút, em có con máy 6600 bị hiện tượng, nhắn tin được 2 chiều, nhận cuộc gọi được nhưng gọi đi lại báo lỗi : Call not alowed!
    đã format cứng mà vẫn bị, hỏi một anh thì anh ý bảo là đang đặt line 2, phải chuyển về line1. các bác có biết cách chuyển line kô giúp em nhé,thanks rất nhiều.ym:nguyentruong81@yahoo.com
  2. nike_vaio

nike_vaio Thành viên

Được Like:
    2
    Cho em hỏi là con N91-1 có lấy nhạc Mp3 làm tin nhắn được kô với cả em kô biết thư mục nhạc .aac gốc ở đâu để tự thêm file vào bác nào giúp với
  3. lyson

lyson Thành viên

Được Like:
    94
    mìnnh cần ct để dấu phim hay hình.mình có mấy cái hot,nhưng cứ chép vào máy là nó lại hiện ra ở GALLERY.
  4. bavu0906

bavu0906 Thành viên

Được Like:
    26
    bác ơi cho em hỏi cai nokia E61 của em mỗi lần cài chương trình hay cài thêm là nó đều báo "can not cetificate error contac the application suppiler"
    bác nào biết khắc phục chỉ giúp em với....
    cám ơn nhiều!!!
  5. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Do phần mềm ko phù hợp với máy,bạn nên kiếm soft phù hợp để cài vào máy nhé
  6. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    N91-1 của bạn có thể lấy nhạc *.mp3 làm chuông tin nhắn nhưng bạn nên cắt ra 1 đoạn thôi vì nghe cả bào thì chán lắm,okie.Nhạc dạng *.aac nằm trong ổ Z(nếu bạn có cài File Explorer) vào mục Sound,sẽ thấy các nhạc dạng *.acc,*mid,...
  7. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
    Bạn dùng Smart Crypto, add file mà bạn cần dấu và đặt pass:

http://www.4shared.com/file/1905578/da1f4977/smart_crypto_v150_thx.html

Bạn cũng nên tham khảo thêm ở topic "cách dấu file đơn giản và hiệu quả" nhé.
    :D
  8. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    He he,mấy cái "HOT" của bạn là gì vậy :D?Muốn giấu thì mình chỉ cho cách,nếu là film thì bạn chỉ cần đổi tên lại ví dụ *.avi thành *.av thì máy sẽ ko nhận thấy film đó,còn hình ảnh thì bạn dùng soft để đặt pass cho hình nhé,okie
  9. Dragon80

Dragon80 Thành viên

Được Like:
    2
    Em dùng N6670 bị mất pass của Wallet, các bác có cách nào để lấy lại giúp em được ko? xin chỉ giúp, thanks!
  10. commandos87

commandos87 Thành viên

Được Like:
    0
    wmaplus ko thể dùng cho N-GAGE

hic. tiếc quá. các bác này, ngoài cái này ra còn cái nào nghe dc nhạc wma ko vậy
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.