Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Vẫn chưa có PM nào nghe wma cho Ngage đâu bạn ơi!
  2. highway

highway Thành viên

Được Like:
    8
    Em đang dùng đây này nghe cũng được mà,nếu bác cần thì cho mail đi em gửi cho
  3. tottihuynh

tottihuynh Thành viên

Được Like:
    20
    Các bạn cho hỏi thăm, thêm sao ko thể cài đc cho \N91, vì tất cả đểu quay về default theme khi đã cài xong............Cám ơn nhiều
  4. naq

naq Thành viên

Được Like:
    314
    Có ai dùng 3230 ko cho mình hỏi với:
    - Mình ko thể bắn các file *.sis , *.mid qua bluetooth được. Mà mình nhớ trước đây mình vẫn có thể bắn được những file dạng đó. Khi bắn thì nó thông báo:
    Protected items cannot be sent. Sent unprotected ?

Mặc dù đã format máy cài lại nhưng vẫn ko được. Mình dùng chương trình fileman để quản lí file
  5. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
    Bạn đổi đuôi file .sis, .mid thành .si, mi (hoặc thành chữ gì cũng đuợc) rồi sent nhé.
  6. naq

naq Thành viên

Được Like:
    314
    Trời ạ. qmai dạy mình khắc phục thế thì thua mất rồi. Nếu như mình bắn 1 bài *.mid sang máy ko dùng HDH thì sao VD:630 chẳng hạn. Sửa đuôi kiểu ấy thì sang máy kia đâu có chạy được. Cách này chỉ áp dụng được với những máy có HDH thôi vì sang bên kia còn sửa lại đuôi để chạy được
  7. bus

bus Thành viên

Được Like:
    39
  8. hieu_hieu13

hieu_hieu13 Thành viên

Được Like:
    0
    Các sư huynh cho Em hỏi !

Thằng N 6270 có thể chạy file : *.sis không ?
    Em chép mấy file đó vào cái memory nhưng vô máy thì nó chỉ hiện lên dấu hỏi thôi. Có dòng thông báo không hổ trợ file đó.
    Làm cách nào để cài đặt được như 6600 chỉ cần chép vào thẻ nhớ và chạy thôi.
    Cảm ơn các sư huynh đã đọc !
    Rất mong được hồi âm.
  9. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Nokia 6270 ko thể cài file *.sis vì ko dùng HDH Symbian,muốn cài được file *.sis thì bạn phải chọn máy có HDH Symbian mới được ( ví dụ N-series,6600,6680,6681,N-gage...).Còn 6270 thì chỉ cài được các ứng dụng JAVA thôi
  10. tottihuynh

tottihuynh Thành viên

Được Like:
    20
    Các bạn cho hỏi thăm, thêm sao ko thể cài đc cho \N91, vì tất cả đểu quay về default theme khi đã cài xong............Cám ơn nhiều
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.