Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. naq

naq Thành viên

Được Like:
    314
    Máy của mình tự nhiên phần "Go to" ko thể vào được. cứ bật lên xong lại biến mất luôn. Chẳng biết làm sao nữa ai biết cách nào khắc phục thì bảo mình với.
    Ngoài cách format máy ra nhé. Thanks
  2. vnr_82

vnr_82 Thành viên

Được Like:
    155
    Các bác cho em hỏi cái...Em dùng 6600,có cài chương trình quản lý file: SeleQ , Profimail,FE rồi nhưng không biết các tin nhắn lưu trong thẻ,trong máy thì nó nằm ở thư mục nào?? ( vd 1 số tin gửi bằng blutooth:nhạc mp3...).
    Và còn cái thư mục C:\system\Mail\... (trong seleQ) là cái gì và có công dụng như thế nào vì mình thấy nó khá nặng 740kb mà không biết nếu xóa thì có ảnh hưởng gì không.
    Mình cảm ơn các bạn nhiều...
  3. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    @vnr_82 : cái thư mục C:\system\Mail\... (trong seleQ) là thư mục chứa các file mã hóa tin nhắn của bạn đó,bạn đừng xóa nó nếu muốn còn vào được tin nhắn
    vnr_82 thích bài này.
  4. nguyenanvra

nguyenanvra Thành viên

Được Like:
    8
    cúc cu ko ai có thể cho mình chương trình đọc PDF vừa màn hình được à , mình dùng N70
  5. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Bạn search với từ khóa "Adope reader" để tìm PM đọc file pdf
  6. vnr_82

vnr_82 Thành viên

Được Like:
    155
    Các bác cho em hỏi cái...Em dùng 6600,có cài chương trình quản lý file: SeleQ , Profimail,FE rồi nhưng không biết các tin nhắn (hộp thư đến) đã lưu trong thẻ,trong máy thì nó nằm ở thư mục nào?? ( vd 1 số tin gửi bằng blutooth:nhạc mp3...).
    Em cảm ơn nhiều
  7. ngocluu

ngocluu Thành viên

Được Like:
    49
    mấy pro ơi, giúp mình với, mình mới mua 1 cái 3250, xài một hồi thì nó hay báo "Memory full. Delete some data". Mình check lại thấy bộ nhớ trong còn free khoảng 1 nữa, thẻ nhớ cũng vậy, ko có một chương trình nào đang chạy cả, thử restart máy lại mà vẫn vậy. Vậy là sao hả mấy bạn, giúp mình với.
  8. hoainiem

hoainiem Thành viên

Được Like:
    0
    Em dùng N80 nhưng là con gái nên chẳng biết có phần mềm nào hay để cài đặt cho nó không? Các bác giúp em với.
  9. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
  10. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    @ngocluu:đó là do bạn cài soft và chép dữ liệu vào bộ nhớ máy nhiều quá đó mà,phải chuyển sang thẻ đi thôi,bạn nên dùng trình duyệt tập tin để quản lý file tốt hơn,vào đây kiếm nhé http://www.gsm.com.vn/forum/main/showthread.php?t=34848
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.