Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ChiêuTrúc

ChiêuTrúc Admin Executive Staff Member

Được Like:
    11,486
    + Tôi sử dụng rất tốt, không bị lỗi này.
    + Bạn đã vô được Smart Setting thì tại sao lại không chọn: "Start menu" và chỉnh lại phần Start menu thành Enabled nhỉ ?. Chắc chắn là được mà ! =D>
  2. vnr_82

vnr_82 Thành viên

Được Like:
    155
    Mình dùng cái này cho 6600,3230 mà có vấn đề gì đâu.Xem lại như bác chiêu truc nói ấy.Có thể bạn chỉnh lại thứ tự list trong Smart Setting coi !
    Vào Smart Settings/Start menu/ trong này chọn Enable,
    Content thì chọn các ứng dụng sẽ hiện trên list của S.Settings,
    ORDER:là CHọn thứ tự các ứng dụng trên List của S.Settings,
    Start icon: Enabled,
    Application icons:Enabled.
    Chúc vui !
  3. jerrylouis

jerrylouis Thành viên

Được Like:
    11
    Các bác nói tôi cũng đã làm cả..
    Khổ cái là tôi chỉ chạy được Tốt có mấy ngày
    Sau đó ấn vô start là nó không ra các CT mình muốn mà nó lại xông thẳng vào chính cái CT smart setting mới bực. Thế thì còn gọi gì là smart nữa chứ
  4. maprom

maprom Thành viên

Được Like:
    13
    Cho hỏi bi lỗi App close NcNlist mỗi khi nhắn tin là bị gì vậy các Mod. Chỉ giúp tôi với. Thanks......... tôi xài N6260.
  5. ChiêuTrúc

ChiêuTrúc Admin Executive Staff Member

Được Like:
    11,486
    + Còn cách này nữa nè !
    Bạn cài lại, nhưng sử dụng phiên bản đầu tiên đó (v1.1) là bản ổn định nhất, đừng có "tham" cài cái mới (có giao diện XP), thử xem !
  6. thankyou

thankyou Thành viên

Được Like:
    3
    Dear All
    Minh CÓ CÀi ThỬ Soft "smart Setting" Trong ĐÓ CÓ ChỨc NĂng MỞ KhÓa PhÍm BẰng NÚt "down Down". BÂy GiỜ HẾt ThỜi HẠn XÀi ThỬ RỒi MÌnh XÓa NÓ Đi NhƯng MÁy BỊ LỖi LÀ CÓ ThỂ MỞ KhÓa PhÍm BẰng Any Key.
    LÀm Sao ĐÂy? MÌnh Đang XÀi N70.
    Tks
  7. thichanai

thichanai Thành viên

Được Like:
    17
    các bro cho em hỏi không hiểu cái thẻ nhớ của em bị sao. Thẻ dvrsmmc khi cho vào đâu đọc thẻ nhớ vào đầu đọc thẻ hiện lên chữ "Access is denied" và ko vào được nhưng bỏ vào máy 6630 vẫn dùng bình thường, vẫn nghe nhạc trên máy vi tính được.Cho thẻ dv khác vào đầu đọc thì đọc bình thường. Giúp em với cần chép vài thứ vào thẻ .em ko dám format vì con nhiều chương trình. thanks
  8. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    Bạn dùng trình quản lý máy vào thư mục: c:/system/fep chỉ cần xóa file: LockFep.fep là ok ngay đó bạn.

Chúc vui nhé.

Có thể thẻ của bạn đang bị cài password, bạn hãy kiểm tra lại và remove xem nhé, nếu kg nhớ đc pass bạn có thể search trên diễn đàn về vấn đề quên password thẻ nhớ để khôi phục lại.
  9. vochidanh

vochidanh Thành viên

Được Like:
    0
    Có ai biết cách down phần mềm kick nhạc cho s60 ko ? , Tôi đăng kí vào trang web rồi ko, sau đó down về máy sao ko được . Nếu trang của nhà ta có thì gủi cho mình , mình cảm ơn nhiều
  10. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.