Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    Máy bạn đã bị virus rồi bạn ơi, trở ra ngoài và tím đến chủ đề.." virus!! mô tả...." trang cuối cùng tham khảo thêm nhé.

Còn trường hợp của máy bạn chỉ còn cách chạy FW thôi à. nếu FW máy là 4.60 thì hãy format 4 ngón sẽ hết ngay.
  2. Blood Elf

Blood Elf Thành viên

Được Like:
    243
    ETicamcorder II (bị đòi k*y và app close)

Mình nhâm cứu mấy bữa nay thấy bất kì cái ETI nào "mấy chấm" cài vào máy nào cũng chạy 1 thời gian là đòi k*y hoặc có hiện tượng khi bấm nút "quay" thì nó "app close" . Mấy bạn nào thích xài ETI mà gặp thế cũng nãn , mình vừa sưu tầm đc cái ETIcamcorder II CHINESE chạy rất ổn định :whew: . khi cài 2 file vào máy rồi thì mở chương trình lên nhưng khoan quay nha , bấm phím "1" , rồi đăng kí số "24" vào , sau đó thoát ra , rồi vào lại ==> tha hồ quay hết đời máy ko sợ bị đòi k*y và "app close" . hì hì :D
  3. tammy

tammy Thành viên

Được Like:
    15
    cài ETIcamcorder II.sis bản tiếng Anh xong vào c:\system\data xoá secure.dat rồi cài patch.sis thì ok ngay.
  4. Blood Elf

Blood Elf Thành viên

Được Like:
    243
    Tải về
    Down xong đừng có bỏ chạy nha :D
    F-XuuX-F thích bài này.
  5. m_va_n2002

m_va_n2002 Thành viên

Được Like:
    13
    chưa tét nhưng vẫn thank u very much!
  6. aphongs

aphongs Ex-Mod

Được Like:
    225
    cứu em với máy anh ơi

máy em bị viút em đang xài cái 7610.em đã diet no rùi,nhưng khi em đưa cái thẻ nhớ vào máy vi tính thì no kô hiện lên cái sytem để em cài những chương trình đuôi app. xin hãy chỉ em cám ơn nha
  7. aphongs

aphongs Ex-Mod

Được Like:
    225
    các anh các chị ơi.em đang xài cái 7610,vì bị viút nên em mới format no lại nhưng khi em bỏ thẻ nhớ vào máy vi tính thì nó kô hiện lên cái forder tên sytem.để em cài những cái đuôi app.xin hãy chỉ cho em.
  8. quanen

quanen Thành viên

Được Like:
    10
    file system thường mặc định ẩn đi, bạn vào mycomputer, chọn thẻ tool/folder options.../view rồi kick chuột đánh dấu vào show hidden files and folder
    aphongs thích bài này.
  9. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
    @aphongs:
    Trên máy tính bạn vào Explorer chọn Tools -> Folder Options -> View -> chọn mục View hidden files and Folders - thư mục System sẽ hiện lên ngay.
    Nhưng thực ra bạn chỉ cần copy các files .sis, .jar, jad vào một thư mục nào đó trên thẻ nhớ, rồi gắn thẻ nhớ vào ĐT, xong vào Files Manager open các files đó để Install thôi mà. Để truy cập vào mục System trên ĐT thì bạn dùng chương trình quản lý files như FExplorer, FileMan nhé.
    Chúc vui!
    :D
  10. aphongs

aphongs Ex-Mod

Được Like:
    225
    thank you anh nhiều.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.