Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. aphongs

aphongs Ex-Mod

Được Like:
    225
    mả ấy ơi có những chương trĩnh mình phải cần đó.đâu phải đơn giãn như six,jar đâu.ví dụ muốn cài tử điển hay những trò chơi NINTENDO thi ấy phải làm sao.ấy có cách nào dễ thì chỉ em nghen.cám ơn hen(ví dụ kô xài chương trình như FExplorer, FileMan )
  2. aphongs

aphongs Ex-Mod

Được Like:
    225
    với lại các anh các chị cho em hỏi cái con 7610. số của nó là V4.0424CH.thì nó xài thẻ nhớ cao nhất là bao nhiêu.xin chỉ giáo cám ơn
  3. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    @aphongs : FW mới nhất của 7610 là 6.0522 đó bạn,xài được thẻ 1gb
  4. aphongs

aphongs Ex-Mod

Được Like:
    225
    em có con 7610 đó nhưng em kô thể xài cái 512m,em cài xong hết nhét vào thì nó đọc,nhưng lúc em tháo thẻ ra để cài nhạc thì nhét vào lại thì nó bị đưng máy liền.em phải làm sao đây....làm ơn giúp em với. fw của em 4.0424
  5. thanhnb1979

thanhnb1979 Guest

Tại sao tôi cài lên rồi và chỉ quay được một camera đằng trước máy thôi, tôi dùng máy N-6680, xin các bác chỉ giáo cho tôi, tôi không quay được bằng camera sau máy....
  6. thanhnb1979

thanhnb1979 Guest

ETI Camcoder II Tại sao tôi cài lên rồi và chỉ quay được một camera đằng trước máy thôi, tôi dùng máy N-6680, xin các bác chỉ giáo cho tôi, tôi không quay được bằng camera sau máy....
  7. chuthon

chuthon Ex-Mod

Được Like:
    120
    Bạn ơi Con N6680 hơi bị khó chịu với soft Eti Camcoder II bạn à....! ko phải bạn là người đầu tiên bị như vậy đâu. Máy bạn nó chấp nhận cho quay camera trước chứ có nhiều máy còn ko cho quay luôn đó. Chắc phải chọn một soft quay phim khác nha bạn.
  8. khoabiboa2

khoabiboa2 <b><font color=Indigo>Ex-Mod</font></b>

Được Like:
    1,181
    bạn vao system/mail tìm những thư mục trong đó thư mục nào có đuôi_F là nó đó.(tim file trong tin nhan)
    Minh sai 6600 sao không thể gửi file *.sis sang máy khác bằng bluetooth
  9. thankyou

thankyou Thành viên

Được Like:
    3
    Copy kim tự điển Hoa-Việt cho N70

Mình định mua cái KTĐ Hoa Việt khoảng 2tr mấynhưng mà đi đâu cũng phải đem theo khá bất tiện,
    mấy bro có thể xử lý N70 thành cái KTĐ giống vậy ko đệ xin chịu toàn bộ chi phí + hậu tạ
  10. F-XuuX-F

F-XuuX-F Thành viên

Được Like:
    14
    Cái này nói nhiều rùi mà bác. File .sis mặc định protect nên không gửi đc. bác chỉ cần xoá phần .sis trong tên của file là ok ngay.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.