Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. gangocsitinh

gangocsitinh Thành viên

Được Like:
    101
    DOANTUANTU thích bài này.
  2. tien_viet_188

tien_viet_188 Thành viên

Được Like:
    0
    Các bác cho em hỏi em có frame sẵn rồi giờ làm cách nào để em cho nó vào được photorite
  3. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Bác dùng FE explorer copy các frame đó thả vòa thư mục frame trong CT photorite nhé!
  4. Global Hell

Global Hell Thành viên

Được Like:
    0
    ai chỉ em cách xóa thêm với, em cài rồi giờ ko xóa đc, format thẻ nhớ thì nó ko cho vì bảo có ứng ựng đang chạy, ko tài nào format đc, em xài 3250
  5. vnr_82

vnr_82 Thành viên

Được Like:
    155
    @Global Hell: Mình chưa sài 3250 khi nào nên không rõ nhưng theo như mình thì bạn muốn remove Themes thì bạn vào mục App.Manager (xem đâu đó trên Menu hoặc trong Tools) bạn đến cái nào bạn cần remove thì chọn opption/remove là ok.
    Nếu nó báo là có ứng dụng đang chạy thì bạn giữ nút Menu 1 lúc thấy cái nào đang chạy thì closed nó lại là được....
  6. hungcan3110

hungcan3110 Thành viên

Được Like:
    404
    Các bác cho mình hỏi N-Gage QD có thể xài phần mềm làm remote TV ko? Nếu đc thì các bác cho mình xin phần mềm đó và hướng dẫn cách cài đặt và cách sử dụng nha!
  7. Blood Elf

Blood Elf Thành viên

Được Like:
    243
    N-G-QD ko có cổng hồng ngoại cho nên ko xài đc đâu bạn :)
  8. tien_viet_188

tien_viet_188 Thành viên

Được Like:
    0
    @ tanthanh2009:em có thả các frame vào trong mục frame của photorite rồi nh đâu có được.mà ý em hỏi cách tạo frame trong từ 1 frame mình có sẵn ý
  9. vnr_82

vnr_82 Thành viên

Được Like:
    155
    @Tien_viet_188: Bạn trước tiên bạn phải có các frames(Down từ zensis mà bác qmai gửi đó) dùng unmakesis Extract nó ra,sau đó copy cả thư mục mình mới down đc (chứa các file extract) vào đường dẫn E:/system/apps/photorite/pr_frames/...
    Còn các frames có sẵn ko dùng đc thì phải??? vì bắt buộc phải có âm bản (bạn cứ vào đường dẫn như mình đã nói tìm hiểu là biết)
  10. tien_viet_188

tien_viet_188 Thành viên

Được Like:
    0
    @vnr_82:Nh mà cái frames bác qmail gửi lên có vài cái ít quá.có vài cái face.Mà trên zensis có chỗ nào down được nhiều frame ko bác.Em tìm chẳng thấy ngoại trừ cái frame bác qmail gửi lên
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.