Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. vnr_82

vnr_82 Thành viên

Được Like:
    155
    Tạm thời mình cũng chưa thấy đâu nữa...Mình đang tìm tiếp ở mấy 4rum khác đây.Khi nào có mình post lên san sẻ với anh em cho.
  2. cowboybecop

cowboybecop Thành viên

Được Like:
    3
    hix N73 ko có phần mềm nào hết hả mấy bro ? chán quá nhỉ :( hí hửng mua vậy mà bi h ngoài chụp ảnh ra thì chấm hết :(( . Nghèo nàn quá trời...
  3. vothang

vothang Thành viên

Được Like:
    0
    Tôi đã cài đặt phần mềm Mobipocket Reader 5.2 trên 6681 nhưng khi chạy thử một file truyện .prc co tiếng Việt thì không hiển thị tiếng Việt được. Có cách nào đểnos hiển thị đầy đủ font TV không nhỉ? Thanks nhiều. Hic, toàn chuyện tiếng Việt hay, mọi người giúp với!
  4. vuthanhcong

vuthanhcong Thành viên

Được Like:
    232
    Bạn vào đây download font "tahoma.gdr" sau đó copy vào C:\system\fonts, khởi động lại máy là OK.

Chúc thành công

Thân
    vothang thích bài này.
  5. mathan

mathan Thành viên

Được Like:
    11
    videotone: phần mềm này dùng đuôi avi đuợc ko các bác
  6. so232425

so232425 Thành viên

Được Like:
    7
    ai có hoa việt, hoặc việt hoa cho N gate thì cho em xin với nhé
  7. vothang

vothang Thành viên

Được Like:
    0
    Anh em chỉ giáo với. Do có vấn đề nên tôi format lại thẻ nhớ. Vì sợ mất tn nên tôi đã vào E:\mailbox để copy hết tin nhắn ra PC. Khổ nỗi khi đó lại chỉ copy mỗi folder 00001001_S vi thấy các folder kia empty, nghĩ là ko cần thiết. Ai ngờ khi format thẻ và copy đống file tn trong folder đó vào mailbox mới của điện thoại thì nó ko hiển thị ra được. Có cách nào cho nó hiển thị ko nhỉ?
    Thanks nhiều.
  8. vnr_82

vnr_82 Thành viên

Được Like:
    155
    Mình có cài cái Handy Taskman .Bây giờ mình muốn remove nó.Mình vào App.manager để remove,lúc remove xong nhìn trên list của app.manager vẫn thấy nó hiện trơ trơ ở đó.Remove lại cũng bị tương tự.....Mình vào C:\system\apps và E:\System\apps xóa sạch các thư mục có chữ handyTaskman rồi nhưng vẫn thấy chương trình handy Taskman hiện ở trong app. manager trông rất khó chịu mặc dù ở ngoài menu ko có ( mất từ lúc remove).Ko hiểu thế nào nữa ????
    Nhờ các bác giúp đỡ....Giải thích tại sao và cách làm cho nó "biến" khỏi app. Manager.
    THANKSSSS
  9. yiukiang

yiukiang Thành viên

Được Like:
    71
    vào C:\System\Install thử xem sao
    vnr_82 thích bài này.
  10. haifigo2001

haifigo2001 Thành viên

Được Like:
    0
    Cac ban nao co the giup minh cach format the nho cho con de Ngage cua minh chi tiet duoc ko.Cam on cac bac truoc!

Chú ý Tiếng Việt có dấu nhe bạn.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.