Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tien_viet_188

tien_viet_188 Thành viên

Được Like:
    0
    @haifigo:bạn cho thẻ nhớ vào đầu đọc thẻ nhớ format là được thôi
  2. bus

bus Thành viên

Được Like:
    39
    @cowboybecop :n73 dùng symbian OS 9.1 thì chưa có mấy PM đâu bạn ơi! bạn thử vào tìm ở phần s90 ý!
  3. help_titanic

help_titanic Thành viên

Được Like:
    56
    mất hết ứng dụng

chào các bạn nhé, mình bị hiện tượng app close main, và mình làm theo hướng dẫn trong diễn đàn để không bị cái lỗi app.... đó nữa, mình làm theo cách đó thì 1 số ứng dụng bị biến mất luôn, nhưng nó vẫn còn trong máy , chẳng qua không thấy nó ở bên ngoài nữa à, chỉ có vào phần quản lý file rồi mới vào được đó, bây giờ muốn nó ra bên ngoài thì làm cách nào vây?
  4. ChiêuTrúc

ChiêuTrúc Admin Executive Staff Member

Được Like:
    11,486
    Tôi không biết bạn "làm theo trong diễn đàn" là làm gì !. Nhưng có lẽ, tốt nhất là bạn nên format lai máy và cài lại các ứng dụng !/ Đó là cách giải quyết triệt để nhất !
  5. lolipop

lolipop Thành viên

Được Like:
    0
    con N70 của em khi cài nhiều chương trình vào thẻ nhớ thì ko thể hoạt động được nữa ! kể cả vào menu !thẻ nhớ của em là thẻ 512mb! và chỉ mới sử dụng hết co 70mb của thẻ nhớ là máy bị vậy rồi !!!!!
    CÁc bác cho em biết lý do với ! thanks ! vá cách khắc phục nữa !:((
  6. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    @lolipop : bạn nên format máy và thẻ lại rồi cài lại nhé
  7. vanhuytiensinh

vanhuytiensinh Thành viên

Được Like:
    1
    anh em nào có biết chương trình iremove control cho may Nokia 3230 không? cho em với. em rất nghiền cái đó. nhưng mấy cái có sẵn trong diễn đàn thì toàn cho máy khác thoi và không có cdkey chính xác nữa.
  8. freesoul0408

freesoul0408 Guest

Ba con oi co ai co tu dien de cai len the nho cua N6131 khong? Share cho minh voi hay biet phai tai o dau chi cho minh voi. Email cua minh la freesoul0408@yahoo.com. Cam on rat nhiu nhiu!!
  9. AznBoy

AznBoy Ex-Mod

Được Like:
    283
    Mình nghĩ bạn nên vô đây mà hỏi,lần sau có yêu câu nên dung box nha!
  10. vnr_82

vnr_82 Thành viên

Được Like:
    155
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.