Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. metallyk

metallyk Thành viên

Được Like:
    23
    bác vnr_82, bác nhikhan ơi! em cài chương trình Lạc Việt từ điển vào rồi nhưng trên menu chỉ hiển thị biểu tượng chứ vào ko được là sao bác hè. Em cài đúng hướng dẫn rồi. Em dùng 6681 bác à. Máy của em xài các loại từ điển rất tốt như mdict và TMAdict, cả từ điển trong mobi readernua. Nhờ các bác giúp giùm em.
  2. vnr_82

vnr_82 Thành viên

Được Like:
    155
    Ở mô rứa hè ? :D :hug:
    Bạn xem lại đã làm chính xác như chỉ dẫn chưa ? Đã copy các Data của MTD chưa? gần 12Mb đó .
    Đây nhé :
    - Copy file mtdEVA70.sis vào thẻ nhớ rồi install (lưu ý là file mtdEVA70.sis dùng cho các máy như 6600, 7610...(OS7),
    Bạn đã copy chính xác cái cho loại máy của bạn chưa???
    - Sau khi install đuôi *.sis xong bạn cắm thẻ nhớ tạo thư mục E:\MTDEVA\DATA và copy 2 file data (giải nén sẽ có ở trong,file *.dat ấy) vào E:\MTDEVA\DATA (nhớ phải tạo và copy vào chính xác như bên)
    - Restart lại điện thoại . ( bạn lưu ý không được bỏ qua bước này, nếu không điện thoại của bạn sẽ ko hiện đầy đủ font)
    - Sau khi restart xong là máy bạn có thể dùng từ điển bình thường
    metallyk thích bài này.
  3. what?

what? Thành viên

Được Like:
    19
    cac bac cho em hoi voi
    minh dang xai con7710 minh muon cai phong chu thu phap cho may va tu dien nhung ko biet phai load o dau xin chi cho em voi
  4. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Vòa topic của N7710 (bạn ra ngoài thấy trên topic này) để tìm bạn nhé!
  5. HiếuKinh

HiếuKinh Thành viên

Được Like:
    1
    Cái N667 của mình lúc trước đọc được file notepad . Chả là ch trình gì co key thì mình làm 1 cái New Text Document trên PC đánh key đó vào rồi coppy vào ĐT. Nhưng bi giờ ,vì mình mới reset máy nên ĐT ko đọc đc file này nữa :(. Bạn nào chỉ giúp mình làm thế nào với .
  6. thang20

thang20 Thành viên

Được Like:
    10
    Không bác nào biết à ??? :(
  7. kittytruong

kittytruong Thành viên

Được Like:
    21
    N70 có cài được Smartmovie không vậy mấy pác,cho em xin nha,cám ơn nha !
  8. khanhgt

khanhgt Thành viên

Được Like:
    12
    Em đã hỏi rùi nhưng ko thấy trả lời nên em hỏi lại là các bác có biết lỗi khắc phục khi em gắn tai nghe HS23 vào 6670 thì nó không support nhưng vẫn nghe đc bằng tai nghe kèm .. với loa ngoài ! Bó tay , trong khi 76 thì vẫn bình thường !
  9. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Bạn kick chuột vào biểu tượng PCsuite trên taskbar chọn manager connections / bỏ đánh dấu vào các ô thể hiện tình trạng kết nối (usb DKu, BT, Ir...) là ok
  10. bachngoc85

bachngoc85 Thành viên

Được Like:
    9
    Cái tai nghe bluetooth có thể sử dụng cho tất cả các loại dt có hỗ trợ.Khi bạn kết nối mới với một đt hay thiết bị nào đó .VD cái tai nghe của bạn phải bấm nút trên bluetooth cho đèn tín hiệu chớp xanh đỏ(hoặc sáng liên tục tùy loại tai nghe) sau đó bên đt bạn search bluetooth,nhập mã số vào(0000) bấm option chọn conect.ok
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.