Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nthoang

nthoang Thành viên

Được Like:
    136
    Bạn dùng FExplorer rồi vào ảnh nào bạn muốn set logo.options/file/Set as operator logo.máy tự Restar lại la ok
  2. cuongnhi

cuongnhi Guest

mấy pác cho em hỏi : Em muốn làm Themes
    nhưng ko bit làm ca'ch nào để làm hình của em xuống 178x208 mấy pác giúp em với
  3. superthien

superthien Thành viên

Được Like:
    208
    máy 6681 cùng đời với N70 nên bác có thể cài thêm ctrình Music player để nghe nhạc là hay hơn cả ,có thể tạo được playlist theo tên album tên ca sĩ rất hay!!!
    Bác cứ kiếm trên forum sẽ thấy ,ghi cài thì nó sẽ mặc định cài vào bộ nhớ máy lun , nó như một phần nâng cấp cho giống chtrình nghe nhạc của N70 ,rất hay!!!
  4. asam

asam Thành viên

Được Like:
    345
    Mình khẳng định: tai nghe BT thì máy nào hễ có BT cũng xài được hết.
    Mình kg tin là bạn đã làm thế mà kg kết nối được. Thao tác bạn làm: bật Bt máy => bật BT tai nghe => mà máy vẫn kg nhận thấy tai nghe thì: xin chia buồn vì BT máy bạn hư.
  5. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Đơn giản nhất là dùng Chương trình Paint có sẳn trong PC resize nó xuống!
  6. tien_viet_188

tien_viet_188 Thành viên

Được Like:
    0
    Các bác ơi có phải 6680 ko nghe được nhạc mp3 bitrate lớn hơn 128k ko nhỉ
  7. gangocsitinh

gangocsitinh Thành viên

Được Like:
    101
    Tin này ở đâu thế bác.Sao trước khi hỏi bác không thử 1 bài bitrate trên 128 xem.Tui thì toàn nghe các bài có bitrate 192.Chạy vô tư=)) :D
  8. tien_viet_188

tien_viet_188 Thành viên

Được Like:
    0
    @gangocsitinh:bởi mình có vài bài bitrate >128k cho vào máy nghe cứ bị giật giật ý
  9. dungco

dungco Thành viên

Được Like:
    0
    Cho hỏi con N6280 của em ko chạy được file .sis , mà cũng chưa có phần mềm quản lí như SeleQ hay IE vì 2 phần mềm này cũng đuôi .sis nên ko download được . Hay máy này ko hỗ trợ định dạng .sis nhỉ ? Bác nào giúp em với , rất cảm ơn nhiều
  10. gangocsitinh

gangocsitinh Thành viên

Được Like:
    101
    cái file.sis chỉ dùng cho các máy symbian.6280 không phải là máy symbian nên không dùng được.Chỉ dùng các ứng dụng java thôi bạn à
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.