Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Blood Elf

Blood Elf Thành viên

Được Like:
    243
    Bạn down cái font này về , bỏ 2 font đó vào C/system/Fonts (nếu chưa có thư mục "Fonts" trong ổ C thì bạn tạo 1 cái rồi bỏ vào
    download
  2. nhh_pt

nhh_pt Thành viên

Được Like:
    100
    Các bác cho em hỏi với:n-gage QD mỗi lần khởi động lại máy báo "app closed main" nghĩa là bị thế nào. Các bác bảo em cách giải quyết với
  3. nokia1111

nokia1111 Thành viên

Được Like:
    7
    @antiyou
    cách 1 thì không muốn làm rồi ..
    cách 2 theo hướng dẫn đã down chương trình về máy di động...đang coi hướng dẫn cài đặt ..nếu gặp vấn đề phat sinh sẽ pm pro hỏi tiếp..
    thanks
  4. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Hình như vẫn reg qua mail được bác à! Khi máy hỏi muốn gửi thông tin đăng ký qua tin nhắn hay qua net thì bác chọn nét! Mình cài mấy lần cái Yahoo Go này rồi! mà nếu có gửi tin nhắn thì khoảng 0.15usd thôi!
    nokia1111 thích bài này.
  5. red3000

red3000 Thành viên

Được Like:
    0
    cho tớ hỏi tại sao cái trình Instantsis không hiện hết các chương trình mình đã cài(dĩ nhiên là đuôi sis),có chương trình tương tự cho đuôi *.jar không.

Tớ hỏi thêm một vấn đề khác là: khi viết thư thì có hai chế độ viết bình thường và viết nhanh,trong chế độ viết nhanh ở máy tớ thì chỉ có 3 ngôn ngữ:Anh,indo và Melayu.Cho tớ hỏi có thể thêm tiếng Việt vào không và làm như thế nào(đừng bảo tớ nhập từng từ vào,lâu lắm).Tớ dùng 7610.
  6. vuthanhcong

vuthanhcong Thành viên

Được Like:
    232
    @ red3000

Hiện chưa có Instantrar như Instantsis và cũng chưa có Text Complete (viết nhanh cho tiếng Việt) đâu bạn. Chắc phải chờ thôi.
    red3000 thích bài này.
  7. atula146

atula146 Thành viên

Được Like:
    3
    thắc mắc!!!!!!!!!!!!!!

anh em giúp mình với.tại sao khi mình cài đặt chương trình best rangdom ringtone(tự động thay đổi nhạc chuông sau mỗi call)và add nhac chuong của chương trình xong rồi mình thử call nhưng nó ko thay đổi nhạc chuông.vẫn như nhạc chuông ban đầu mà mình cài đặt đó trong profile đó
  8. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    @ atula146: khi bạn add xong rồi thì hãy vào profile chọn kiểu chuông là: RandomRingtone.rrg , đây là tên mà chưong trình random ringtone cài đặt sẳn trong profile đó bạn.. bạn cứ chọn nó thì khi có cuộc gọi đến sẽ thay đổi các kiểu chuông mà bạn đã add thôi!!

thử lại nhé!!
  9. acmilan1810

acmilan1810 Thành viên

Được Like:
    161
    các bạn ơi cho mình hỏi mình ko dùng noika bao giờ nay mới tậu con N73 nhưng ko biết nó thuộc dòng nào và cài phần mềm nào
  10. nokia1111

nokia1111 Thành viên

Được Like:
    7
    bạn nào giúp mình chỉnh cài đặt cho FS caller 3.04 với
    cai vào máy rồi mà chẳng biết chỉnh sao để nó hiện hình người gọi hết..ai rảnh chỉ giúp với nha..
    thanks
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.