Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. cucsat

cucsat Thành viên

Được Like:
    0
    cho em xin phần mềm agli messenger cho N9500 đi! :((
  2. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Tại sao lại thủ công vậy nhỉ?? Có phần mềm backup message thì phải?

Đợt mình lục lại tàng thư lưu trữ xem có còn lưu kô nhé. Lâu lắm rùi có xài S60 đâu nên có khi xóa rùi cũng nên.

Các bạn xài thử nhé. Mình kô nhớ có phải cái này kô nữa!

MessageStores v1.0
    http://www.4shared.com/file/6037168/cb0c0df7/MSGBluetooth.html
  3. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
  4. Samsungjapan

Samsungjapan Thành viên

Được Like:
    140
    MessageStores v1.0 chỉ lưu tin nhắn ở dạng .txt vào PC thui.
    Vô phương cứu chữa khi tin nhắn ở trong máy mà đi format, nếu tin nhắn nhắn nằm trong thẻ nhớ, thì sử dụng chương trình MsvDriveE và khởi động chương trình để mục tin nhắn trong máy hiện ra là thẻ nhớ, lúc đó máy sẽ đọc tin nhắn nằm trong thẻ nhớ, vì thế có thể copy thư mục như bạn minhhoang nói !!!
  5. red storm

red storm Thành viên

Được Like:
    4
    nếu mà có chuyện chằng lành thì phải làm sao hả các pác? liệu có cứu đc nữa ko? mà mình ko có cáp ở nhà chĩ có bluetooth có làm dc ko?
  6. Blood Elf

Blood Elf Thành viên

Được Like:
    243
    Ra ngoài chắc ăn thật , nhưng xem sơ cũng biết red storm muốn tự mình nâng cấp (cái này gọi là "vọc" quân) , tự làm lúc nào cũng thấy khoái hơn nhưng hơi nguy hiểm . BT ko nâng cấp FW đc đâu bạn :)
  7. bus

bus Thành viên

Được Like:
    39
    Tốt nhất là không nên tự nâng cấp các bác ạ! đừng có "liều" nhé! vỡ mặt đấy!
  8. cucsat

cucsat Thành viên

Được Like:
    0
    ối, cần có cr.. cơ mà, cái đó chỉ dùng free 7 ngày, ><
  9. termirator

termirator Thành viên

Được Like:
    0
    nếu mún mang máy ra ngoài mang nâng cấp thì xin các pác chỉ rõ địa chỉ dùm. Thanks.
    mình xài 6600.con 66OO nếu nâng cấp lên có hơn trước nhiều hong các pác, đặc biệt la nghe nhạc có to hơn hong?
  10. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Nếu bạn muốn up FW thì có thể lên các Nokia Care ở đường Phan Đăng Lưu, Lê Duẩn để làm, có thể tham khảo tại đây http://nokia.com.vn/nokia_care.html (nếu máy bạn là hàng chính hãng thì free, còn hàng xt thì phải tốn phí up đó).FW mới chỉ fix các lỗi phần mềm thôi,còn nghe nhạc thì 6600 chỉ ra âm thanh mono thôi,ko to hơn nữa được đâu
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.