Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    Thông số chuẩn của *.wav(đối với 6600,7610,n-gage.. OS6,OS7 ) : 16hz 8bit mono là chuẩn nhất đó.File nhạc kg hiển thị trong profiles là do bạn đặt kg đúng chỗ đó thôi: c(e):/sounds/digitals(simple)

Đúng là đổi n-gage lấy 66 là quá uổng(khi chơi games), nhưng 6600 có nhiều tính năng và PM cho nó hơn bạn ui.

Bạn xài Helix player đi bạn, realone of 66 kg xem đc đâu. vô "topic phần mềm cập nhật liên tục 6600,7610.." lấy nhé bạn các trang cũng gần đây thôi mình quên mất..

vô đây nè bạn, PM này có nhiều người up trong forum lắm, nhớ search kỹ trước nhé bạn... Thân!!

http://www.gsm.com.vn/forum/showthread.php?t=26246
    RedStar thích bài này.
  2. DangKhoa

DangKhoa Thành viên

Được Like:
    183
    Máy tui lâu lâu nhận tin nhắn nó báo lổi " Ncnlist" là sao?? Lúc đó là tin nhắn tới nó ko rung.Ai bít chỉ dùm
    RedStar thích bài này.
  3. nguyenducanhdl

nguyenducanhdl Thành viên

Được Like:
    29
    RedStar thích bài này.
  4. snake99

snake99 Guest

Các bồ tèo có biết phần mềm nào ghi âm kiểu giống như Spycall , nhưng khi cài vào phone ta có thể giấu cái thư mục đó đi . Để cho người có phone đó không biết .

Thằng bạn em có con bồ , tụi nó vừa cãi nhau nên nó muốn xem con bồ nó phone cho ai .
    RedStar thích bài này.
  5. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    To nguyenducanhdl: Trời, thì mình đã úp PM đó ở bài viết #698 đó bạn, kg tải về đc sao!!! tên nó là novii-remote, cài file novii_code.sis sau nhé.

Lỗi này nghe mới quá, chưa thấy lần nào, nhưng có 1 kinh nghiệm như thế này: Bạn hãy tìm file nào có tên như lỗi bạn thấy, xóa nó đi thử xem...
    RedStar thích bài này.
  6. DangKhoa

DangKhoa Thành viên

Được Like:
    183
    Dzay la bó tay hả Nhi Khan. Để tui làm thử coi được ko?? Tui mới format 3 ngón xong, tưởng hết ai dè vẫn bị. Mà hình nhu tại tui cài easy keylock vô nó bị thì phải
    RedStar thích bài này.
  7. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    Nếu bạn format 3 ngón rồi mà vẫn bị thì có thể xác định do thẻ của bạn đó ( 1 ứng dụng nào đó đc cài trong thẻ và gây ra lỗi này) bạn tìm thử xem, tháo thẻ ra xem bị kg? Khi nào đc nhớ chia sẽ kinh nghiệm với anh em cho vui..Chúc may mắn!!
    RedStar thích bài này.
  8. quaikiet

quaikiet Guest

mình sử dụng con 7610, gần đây máy của mình bị một trường hợp không biết tại sao. Đôi lúc có người gọi tới, mình bắt máy lên nghe thì tự nhiên máy bị treo luôn không còn nghe tiếng chuông đổ, không nghe được bên kia nói và cũng không cúp máy được, mot lat khoang 2 phut moi het.Lau lau moi bi 1 lần
    SAu nay bi rot 1 vai lần và nó có thêm 1 triệu chứng nửa la trắng màn hình chỉ còn chữ Nokia ,giống như restart may lai vậy và 1 số chưoưng trình tự động chạy lên, nhửng ctrình này khi nào khởi động lại máy nó mới chạy lên
    RedStar thích bài này.
  9. linhdanhthue

linhdanhthue Thành viên

Được Like:
    3
    Lính mới xin cầu cứu Mod BadBoyHVU

Chuyện là vậy: trước kia mình có cài phần mềm SreenSaver của Psiloc...va sau đó cũng crack luôn...nhưng không biết sao xài một thời gian nó báo là hết hạn sử dụng và rồi...em remove nó đi để cài lại (em tưởng giống com pu tờ) ... nhưng ai ngờ đâu...nó đã vĩnh viễn xa em rồi...nay mong các đại ca trong forum chỉ cách cho tiểu để khôi phục lại soft này...vì tiểu đệ rất kết các screen saver trong soft này lắm...các ơn trước....:hug:
    RedStar thích bài này.
  10. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    RedStar thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.