Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Buitoan091

Buitoan091 Thành viên

Được Like:
    261
    pác làm như thế này nè!

-------------------------
    việc đưa lyric fải dùng PC chứ ko fải dùng dt được đâu
    trên PC pác làm ntn nhé:
    trước hết cần mở bài hát đó trong MediaPlayer (Có Player 10 thì càng tốtt pác nhé)
    click fải chuột vào bài hát cần add lyric, chọn advanced tag Editor.
    trong này có phần lyrics thì pác copy rồi paste lyric vào đó, xong rồi nhấn add vào thì sau này khi bật bài hát đó lên sẽ có fần lyric của bài hát thôi.
    pác cứ làm như vậy nhé
    chúc pác thành công
    have funs!
  2. QTUNG

QTUNG Thành viên

Được Like:
    0
    thẻ RS MMC không thể dùng cho N6681, DV RS-MMC cỏ thể dùng cho N7610 và N6681 luôn
  3. red3000

red3000 Thành viên

Được Like:
    0
    Em thấy trong LCG Jukebox có phần đưa lyric vào mà,bên phần mềm có nói nhưng anh ấy chỉ nói sơ qua,anh ấy còn cho cả link để down lyric mà,anh em nào biết dạy tớ với.
  4. Jackco

Jackco Thành viên

Được Like:
    0
    Hi! Các bác cho mình hỏi cái, mình xài 6600 nhưng khi đang dùng tai nghe( đang đi xe trên đường )mà gọi cho người khác thì khoảng 5s thì tắt ko gọi dc. ( mình ko xài key locker và power lock )..Vậy là sao vậy ?
  5. khoabiboa2

khoabiboa2 <b><font color=Indigo>Ex-Mod</font></b>

Được Like:
    1,181
    không hoàn toàn không khác. khi format xong máy trở về trạng thái ban đầu như lúc mới mua....
    chỉ khác là *#7370# bạn phải khởi động máy lên trước và phải nhập mã bảo vệ: 12345 . có một số lỗi không khởi động máy lên được thì dùng cách kia.
    format xong bỏ thẻ nhớ vào, chương trình nào không chạy được xóa cài lại
    :hug:
  6. Buitoan091

Buitoan091 Thành viên

Được Like:
    261
    -----------------------------------
    việc đưa lyric chỉ có thể đưa vào bằng cách tui dạy pác thôi. còn trực tiếp đưa vào bằng con dế của pác thì ko thể nào đâu.
    việc down lyric về chẳng qua là lời của bài hát thôi nên việc đó fải làm trên máy vi tính.
    sau khi add xong thì copy bài hát đó vào trong dt của mình là okia rùi.
    pác nào có cao kiến j khác thì júp thêm một tay nhé!
    thân!
  7. Buitoan091

Buitoan091 Thành viên

Được Like:
    261
    -----------------
    cảm ơn pác đã có lời khen, thực ra tui học được là do anh em ở đây júp đỡ thôi, pác nên đọc nhiều topic trong diễn đàn này sẽ bổ sung thêm nhiều kiến thức về con dế của mình lắm đấy!
    việc 4mát bằng thao tác 3ngón được làm sau khi pác fải backup ổ C: đã.
    công việc này làm bằng cách vào memory trong menu của điện thoại, options lên sẽ có mục backup và select.
    ngoài ra, cần copy tất cả số điện thoại trong danh bạ vào trong sim để tránh mất số điện thoại của bạn bè.
    sau khi backup xong pác mới 4mát điện thoại
    nhớ làm điều này pác nhé!
    thấn!
    leehung126 thích bài này.
  8. GTA

GTA Guest

Mình dùng 3230 cài 1 số chương trình screensaver như XXLSS hay Pisloc đều ko có tác dụng, vẫn chỉ là cái SS Default của máy.
    Ngoài ra mình muốn hỏi có phần mềm chụp ảnh nào nhiều tính năng như chỉnh sửa, tăng độ nét (zoom), chụp nhiều hình,...
  9. nguyenthao78

nguyenthao78 Thành viên

Được Like:
    154
    Bác nào biết cách cài đặt phần mềm Lịch Âm chỉ mình với vì mình đâu thấy có file sis nào để cài đâu.Mong chỉ giáo
  10. Buitoan091

Buitoan091 Thành viên

Được Like:
    261
    ------------------------
    pác down về xài thử chương trình lịch âm này nhé!
    chương trình này thao tác sử dụng khá đơn jản, pác dùng thử nhé!
    pác down PM amlich về và xả nó ra sẽ có file amlich.jar thì pác copy file vô máy rồi install nó luôn là chạy được đó.
    còn file còn lại là font chữ thôi, pác có thể ko cần fải cài vào máy đâu
    thân!
    chúc may mắn!

Các file đính kèm:

nguyenthao78 and giahamhoc like this.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.