Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tuanaloha

tuanaloha Thành viên

Được Like:
    7
    mình xài cái sim viettel hôm bữa xài trong máy samsum nhắn tin được nhưng khi bỏ vào cái n-gage classic mới mua về thì bị vậy
  2. Blood Elf

Blood Elf Thành viên

Được Like:
    243
    Bạn chọn chế độ "ask me" hoặc "report" là đc , do mặc định pm chọn "delete" nên khi quét thấy virus là nó delete luôn , bạn chọn 1 trong 2 chế độ trên thì khi quét thấy virus nó sẽ thông báo cho bạn biết cho bạn tự xử lí , thường thì mấy pm diệt virus nó rất "ghét" S.Movie và Ultramp3 :)
  3. Blood Elf

Blood Elf Thành viên

Được Like:
    243
    Nâng cấp loa đc , nhưng chỉ to hơn 1 chút thôi bạn à nghe cũng chẳng phân biệt đc đâu, khi sản suất thì người ta đã tính toán cả rồi , nếu bạn làm cho nó chạy wá công suất thì thế nào cũng sinh chuyện :)
  4. hbinhlove2003

hbinhlove2003 Thành viên

Được Like:
    798
    từng loại mà loa # nhau, nâng cấp cũng vậy thôi, muốn hay thì thay loa Ẻ98 đi !
  5. kimkimkim

kimkimkim Thành viên

Được Like:
    16
    Thay loa E398 hả?6600 thay được ko?có phải đó là làm độ loa phải ko?
  6. casper84

casper84 Thành viên

Được Like:
    6
    Thay loa 6230i đi bạn. Nghe hay hơn đó !!!
  7. hacdienthusinh

hacdienthusinh Thành viên

Được Like:
    0
    Giúp em chạy lại phần mềm con N7610 với!

Các anh chỉ cho em nơi down và cách cài lại phần mềm S60 cho con N7610 của em với. em có 1 cái soft báo thức cứ 12h đêm lại kêu " nice Clock", ko thể remove được! khó chịu lắm. ai giúp em với! =(( Thanks all!
  8. jimmy87

jimmy87 Thành viên

Được Like:
    82
    bạn muốn chạy lại firmware thì phải có box mới được , bạn có thể dùng quy tắc 3 ngón là hết thôi mà Thân
  9. aznsadff

aznsadff Thành viên

Được Like:
    1
    Cái đó bác không cần chạy lại phần mềm đâu, bác chỉ cần bấm *#7370# pass 12345 sẽ ok thôi.Bác nhớ lưu số điện thoại lại khi bấm lệnh này nha.
  10. quocuy

quocuy Guest

Quy tắc ba ngón tay?!! bác chỉ rõ giúp em chút với. thanks. chào thân ái!
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.