Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. himawari_ntd

himawari_ntd Thành viên

Được Like:
    3
    cảm ơn bạn nhưng mà mình cài đúng số đó luôn.Mobile có 3 sô msg centre mình cài cả 3 luôn nhưng mà ko được.Mình đưa sim đó qua máy khác thì vẫn bình thường.Mình đoán là đã chỉnh sửa ở đâu đó trong máy mà khóa đi chức năng đó.Mong sự giúp đỡ của các bạn.Thanks
    RedStar thích bài này.
  2. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    Vậy thì bạn xài cách này đi *#7370# , và bấm mã: 12345 , nó sẽ khôi phục cài đặt gốc lại, nhớ sao lưu danh bạ lại nhé( cẩn thận vậy mà), tuy vậy nhưng các ứng dụng vẫn bình thường, kg bị xóa đâu..thư xem
    RedStar thích bài này.
  3. vuthanhcong

vuthanhcong Thành viên

Được Like:
    232
    Các Bạn cho mình hỏi cách cài đặt đúng để nhận và gửi Email bằng ProfiMail và bằng Email trong "Mesaging" của N7610. Mình đã cài đặt nhiều lần nhưng không nhận và gửi Email được, lỗi thường là "time out". Mình dùng "gmail.com" và "vnn.vn", mạng Vinaphone (vinacard) đã cài đặt đầy dủ GPRS, MMS, WAP và truy cập Web rất tốt.
    Cám ơn các Bạn nhiều.
    Chúc các Bạn vui.
    RedStar thích bài này.
  4. himawari_ntd

himawari_ntd Thành viên

Được Like:
    3
    mình format máy rùi xài cả cách 3 ngon luôn nhưng mà vẫn ko được.Mình bỏ sim mình qua máy khác hoặc đưa sim khác vô máy mình thì vẫn nghe nói nhắn tin bình thường:(( ko hiểu luôn.
    RedStar thích bài này.
  5. thuypn

thuypn Thành viên

Được Like:
    3
    Có ai bít làm cho chữ 3230 to ra dc ko,đọc đau mắt quá,hu hu. (thay thử như anh em hướng dẫn nhưng kô dc)
    RedStar thích bài này.
  6. anloc

anloc Thành viên

Được Like:
    0
    Hình như W800i cần phần mềm nào đó để unlock thì nó mới cho mình cài ứng dụng thì phải? Tui thay phia truoc ten game - ung dung co san tren may co hinh chia khoa. Co ai giup timphan mem thich hop de unlock duoc ko?
  7. BADBOYHVU

BADBOYHVU Ex-Mod

Được Like:
    872
    Mình đã tested nhiều lần và phát hiện ra là 3230 không thể thay dổi font chữ khác đi được, chứ huống gì làm font to thêm, ví dụ như chương trình KDP 2.0, nếu cài Tiếng Anh thì không sao chứ cài Tiếng Việt thì trong menu Options sẽ không hiển thị được TV.
    Thân chào!
    RedStar thích bài này.
  8. MaiDinh

MaiDinh Thành viên

Được Like:
    164
    Cài đặt thông số cho ProfiMail

Bạn tìm mua cuốn Làm bạn với máy vi tính số 123 để tham khảo, rất đầy đủ và chi tiết cho việc cài đặt thông số cho ProfiMail trên mobile.
    Thân,
    RedStar thích bài này.
  9. vietpro8x

vietpro8x Thành viên

Được Like:
    1
    Giúp em với ! N-GageQD bị điên !

Các bro thân mến ! Em đang dùng N-GageQD trước đó em cài nhắn tin tiếng việt chạy ngon lành, sau đó thèng bạn em lại vọc vạc remove nó đi mất ! Giờ em setup lại thì nó báo là Alredy Ues.... :(( Help me !!!!
    Thanks for all !
    RedStar thích bài này.
  10. minhly812006

minhly812006 Guest

có ai biết về TV của 3230 không?

Các you nói đúng,nhưng có một điều là đối với N6600,N7610,N6670 mình chép bộ tiếng Việt vào thi Ok,(font tahoma).Thì sẽ đọc được Tiếng Việt,nhưng khi chép vào 3230 thì không xài được,không biết do máy mình bị lỗi hay la không hỗ trợ cho nó,có ai biết giúp mình với??230 thì không xài được,không biết do máy mình bị lỗi hay la không hỗ trợ cho nó,có ai biết giúp mình với??
    RedStar thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.