Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. barney

barney Thành viên

Được Like:
    2
    em có mấy chương trình.trong thư mục sau giải nén chỉ có mấy file .jad,.mf,.....nhưng ko thấy file nào .jar hay .sis cả.làm sao để cài mấy ct đó dzậy mấy bro?
  2. ngonchan

ngonchan Thành viên

Được Like:
    52
    Copy thủ công từ thẻ ra PC nhanh hơn chứ chờ thằng PC suite thì lâu lắc
  3. Samsungjapan

Samsungjapan Thành viên

Được Like:
    140
    cái phụ kiện đó là DKU-2 dùng đễ kết nối máy N72 của bạn với PC wa chương trình PC Suite
  4. chuheocon

chuheocon Thành viên

Được Like:
    0
    Các bác cho em hỏi khi chương trinh PC Suite không nhận ra máy của minh thì làm sao? Gắn cáp vào thì em nghe máy tính nhận tin hiệu (em nghe tiếng "ùm úm" đó :), nhưng pc suite lai không nhận,làm bây giờ dơn phần mền dzìa wa1 trời mà cài hông được,tức wa.. Mấy bác giúp dùm em với..Ah!Mà em xài con N70..
    Thanks..
  5. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Bạn có thể chép vô thẻ nhớ rồi cài trực tiếp trên máy mà?Còn PC SUITE ko nhận được N70 thì bạn dùng soft PC SUITE CLEANER http://europe.nokia.com/A4144912 quét các file rác rồi kết nối lại xem sao? :-$
  6. vuthanhcong

vuthanhcong Thành viên

Được Like:
    232
    Chào các bạn

Mình cài cái "RCNavigator" cho 7610 khi kết nối báo lỗi "system error" không sử dụng được. Khi uninstall thì vẫn còn 2 files “licencserver.exe” và “autolc.mdl” trong:

c:\system\programs\licencserver.exe
    c:\system\recogs\autolc.mdl

Khi khởi động vào “TaskSpy” luôn luôn thấy process “ApiSrv” chạy và không thể “Kill” được. Khi dùng Fexplorer để delete 2 files “licencserver.exe” và “autolc.mdl” thì cũng không xóa được, lỗi “in use”.

Đường dẫn của process “ApiSrv” là c:\system\programs\licencserver.exe

Bạn nào có cách giúp mình kill cái process trên và xóa 2 files trên không. Cảm ơn bạn rất nhiều.

Chúc vui vẻ & sức khỏe.
  7. mybeeky

mybeeky Thành viên

Được Like:
    0
    Xin chào mình dùng N gau QD + chương trình lưu tin trên thẻ nhớ Ms.nhưng mình không thể xem được tin nhắn khi chép vào máy vi tính.Vậy có ai biết cách chuyển tin nhắn từ thẻ nhớ vào máy vi tính thì xin chỉ giúp cám ơn
  8. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
    Bạn dùng thử AppMan xem có kill được không...

Download

Chúc thành công!
    :)
    vuthanhcong thích bài này.
  9. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
    Bạn dùng chương trình MessageStorer, lưu tin nhắn theo dạng file text rồi copy vào PC để xem nhé.

Download MessageStorer v1.02 full

:)
    mybeeky thích bài này.
  10. vuthanhcong

vuthanhcong Thành viên

Được Like:
    232

Cảm ơn bạn nhưng khi mình vào kill processs thì "AppMan" closed và không đóng được. Nếu bạn còn cách nào chỉ giúp mình với.

Chúc vui.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.