Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. locked

locked Thành viên

Được Like:
    1
    Đợt trước em đã cài từ điển TMADict vào thẻ 128MB của con N70,giờ chuyển lên thẻ 1GB , cài lại thì nó cứ báo là "Installer already in use" :((:((
    ko biết phải khắc phục thế nào hả các bác
  2. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Chắc vẫn còn 1 số file rác trong Main Memory đó,bạn thử format máy rồi cài lại xem sao ;)
  3. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Thế bạn thử chạy lại FW cho nó xem sao?
  4. tieutruc

tieutruc Thành viên

Được Like:
    175
    đấy là do nền theme của pác bị hiện tượng như thế
    bác thử thay theme khác vào xem
    trứoc mình dùng 6681 cũng đâu bị hiện tượng như này
    có thể là do theme chế nên các icon nhỏ bị mờ thui
  5. leoneo247

leoneo247 Thành viên

Được Like:
    15
    các pác kíu em với, con N-gage của em bị nhiễm con virus cwoutcast.exe,chạy bằng N-Box ma cũng kô hết.
  6. thanh dợng

thanh dợng Guest

gúp mình vơì

các bros cho mình hỏi mình đang sài con n6680 khi cài power mp3v1[1]02vn vào máy thì ok nhưng khi vào chọn nhạc ỡ thẻ nhớ thì không được mình sài thẽ 512 gúp mình với mình cãm ơn nha mình cầ gấp :(( :hug:
  7. thanh dợng

thanh dợng Guest

các bros cho mình hỏi mình đang sài con n6680 khi cài power mp3v1[1]02vn vào máy thì ok nhưng khi vào chọn nhạc ỡ thẻ nhớ thì không được mình sài thẽ 512 gúp mình với mình cãm ơn nha mình cầ gấp :(( :hug:
  8. lov3_4ever_90

lov3_4ever_90 Thành viên

Được Like:
    0
    Mình có 1 cái thẻ 128mb dùng cho điện thoại N7610 mọi lần mình cho vào card reader đọc bình thường bây giờ cắm vào lại không vào được ổ có thẻ nó báo lỗi là "Please insert a disk into drive H:" ai biết đây là bị sao giúp mình cách khắc phục với . Thẻ cho vào điện thoại vẫn đọc bình thường không sao hết
  9. Chiplucky

Chiplucky Thành viên

Được Like:
    37
    có 2 lỗi có thể xảy ra, 1 là do cắm kô sát, có thể kiểm tra lại chân tiếp xúc của thẻ lại. 2 là do thẻ bị lỗi, hãy format lại
  10. thanh dợng

thanh dợng Guest

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.