Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. milan159

milan159 Thành viên

Được Like:
    4
    Các bác ơi, mình đag dùng con N6681. Cho mình hỏi, có chương trình nào giúp mình Defragmenter hoặc Clean Up bộ nhớ của máy không? Vì mình thấy bộ nhớ máy của mình không dùng gì đến nhưng lại chi còn rất ít. Nhưng mình không muốn dùng lệnh *#7370#, vì em không muốn xóa hết những tin nhắn Girlfriend đã gửi cho em. :). Các bác chỉ cho em nhé. Thứ 2 là, em đang dùng thẻ 256MB hiệu Transcend, nhưng sao mỗi lần em vào phần Themes (em cài khoảng 10-15 themes) rồi exit ra ngoai thì thoát ra lâu lắm,và cả mục gallery (100 hình) cũng vậy, bực mình lắm các bác àh. Các bác có cách nào khắc phục không?
    Và cho em hỏi, khi em copy tất cả những tin nhắn từ Phone memory qua Thẻ nhớ. Thì khi em muốn đọc lại tất cả những tin nhắn đó em phải làm sao hả các anh? Chỉ em với nhé

Mong các bác giúp em sớm nhé!!! Thanx
    RedStar thích bài này.
  2. DangKhoa

DangKhoa Thành viên

Được Like:
    183
    Sao xoá nó ko được Nhikhang???
    RedStar thích bài này.
  3. duy_h5

duy_h5 Thành viên

Được Like:
    4
    em cũng đã chuyển các file midi ra khỏi fonder simple rồi nhưng ko thể nào cài làm nhạc chuông đc.Chuyển cả vào sound trong ổ C mà cũng không nhận biết.Có bác nào gặp trường hợp trên chưa?gỡ rối cho anh em với.
    RedStar thích bài này.
  4. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    Sori, mình quên là file đó thuộc ổ Z , ổ hệ thống của máy nên kg thể xóa trực tiếp đc, phải dùng PM appman ( vô thẻ processes và tìm đến file đó (ncnlist) chọn option/more/kill process thử xem nhé ) cách này có thể giải quyết tạm thời nhưng cũng có thể hết luôn. (thử như vậy và nhắn tin vào xem còn bị kg nhé bạn) Thân!!

(mình sẽ edit lại bài trên)
    RedStar thích bài này.
  5. tran duc loi

tran duc loi Guest

mấy Bác cho mình hỏi cái này môt tí ,mây' Bác đã găp may' 3230 bị lỗi này chưa . khi chuyển sang chế độ chụp hình thì trên màn hình hiện ra dòng chữ "FEATURE NOT SUPPORTED" trong vòng vài giây nó tư thoát ra ,(máy format "*#7370#" nhưng không đươc . nhưng format băng *#7780# đươc nhung không hêt .) nhờ anh em chỉ giúp
    RedStar thích bài này.
  6. hunglao

hunglao Thành viên

Được Like:
    67
    6670 ai dung` cho hoi

EM dang udng con 6670
    hinh nhu rat rat it nguoi dung con nay
    khong hieu tai sao
    3230 co cong hong ngoai, the ko bit 6670 co ko
    ( du la` rat yeu thi cung cang tot)
    - A` fone FM cua 6670 co ko cac bac nhi, gia bao nhieu
    cam on nhieu nha
  7. mmcmobi

mmcmobi Guest

Có bác nào có chương trình quản lý cuộc gọi cho 7610 ko, cho em xin
    Thank!
    RedStar thích bài này.
  8. BADBOYHVU

BADBOYHVU Ex-Mod

Được Like:
    872
    Bạn muốn quản lý như thế nào??? Logs có sẵn trên máy cũng đã quản lý cuộc gọi và cả tin nhắn nữa. Lần sau nói rõ 1 chút nhé!
    Thân chào!
    RedStar thích bài này.
  9. BADBOYHVU

BADBOYHVU Ex-Mod

Được Like:
    872
    Lỗi này bạn chỉ cần restart lại là có thể dùng bình thường, còn nếu muốn format hoàn toàn thì trước hết hãy xóa fonts Tiếng Việt đã!
    Thân chào!
    RedStar thích bài này.
  10. juventino

juventino Thành viên

Được Like:
    0
    6670

N6670 ko có hồng ngoại mà cũng chẳng có FM, ông bạn ở trên trời rơi xuống à?
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.