Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Giấu tin nhắn bằng mật khẩu ai biết!

Các anh cho em hỏi, ai có bản Crk cho phần mềm giau tin nhắn bằng mật khẩu thi cho em với !
    Cảm ơn các bác nhiều!
    RedStar thích bài này.
  2. langtucodon_911

langtucodon_911 Ex-Mod

Được Like:
    395
    Giấu tin nhắn thì bạn có thể dùng MumSMS, SMS Guard, Gina... Những chương trình này đều có trong mục Các Ứng Dụng mới dành cho S60 rồi. Bạn vào đó tìm nhé.
    Vả lại bên này là phần cứng, lần sau bạn nhớ post bài bên box phần mềm nhé.

Gina
    RedStar thích bài này.
  3. PHUTHINH

PHUTHINH Ex-Mod

Được Like:
    637
    RedStar thích bài này.
  4. sh68

sh68 Thành viên

Được Like:
    15
    mình không bít các bạn sao ,chứ tui cài 1 lần mấy cái GINA hay MUM bị flash lại máy giờ muốn cài lắm mà ớn we' ,kkkekekekkkeeke
    RedStar thích bài này.
  5. christiano_k

christiano_k Thành viên

Được Like:
    4
    tui cũng ngan cái Mum này lắm rùi ..sơ phải format quá ..hehehe ,,tốt nhất là đùng để tin nhắn trong máy ..heheh;) :D
    RedStar thích bài này.
  6. Volcano

Volcano Thành viên

Được Like:
    358
    Nói thế đâu có dc,nhiều khi tn là kỷ niệm đó bạn ạ.
    Mình thường làm thế này.Tạo 1 cái Fonder rồi move tin nhắn vào đấy.Cũng có thể tạo 1 fonder trong 1 fonder khác.Như thế khi dọc lại tin không phải vào Inbox mà là vào phần fonder mới đọc dc.Cách này hơi rắc rối và cũng không an toàn lắm nhưng còn hơn là flash lại máy mệt nghỉ.Nếu người yêu đọc trộm tin mà không rành về DT thì cũng không tìm cách mở dc fonder đâu.:D :D :D
    RedStar thích bài này.
  7. christiano_k

christiano_k Thành viên

Được Like:
    4
    đúng đấy ..hehehe mình cũng làm vậy..đô an toàn ko cao nhưng còn hơn la flash máy:D :o
    RedStar thích bài này.
  8. sh68

sh68 Thành viên

Được Like:
    15
    tui cũng làm như vậy nè ,tao new folder bên MY FOLDER đó ,nhưng những tin nhắn ngoài luồng của tui không wa mặt vợ tui được vì vợ tui cũng rành về SYMBIAN (xài 6600) mà ,nên SHE chỉ cần vô LOG là thấy hết,huhuhuyhuhuuhhuhu
    RedStar thích bài này.
  9. trai_quynhon

trai_quynhon Ex-Mod

Được Like:
    388
    Bác để Log duration 1 ngày thôi. Hay bữa nào tốt bữa đó há :D
    RedStar thích bài này.
  10. bi002000

bi002000 Thành viên

Được Like:
    10
    Chào các bạn, bạn nào biết cách cài Wallpaper đầy màn hình cho NGAGE-QD ko ? Có cần xài chương trình gì không, các bạn có lòng tốt thì gửi cho mình cả phần mềm và cách hướng dẫn sử dụng nha ! Cám ơn trước
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.