Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. xuongrongdat

xuongrongdat Ex-Mod

Được Like:
    2,821
    @mylove299: quocsu nói đúng đó bạn, với lại hiện nay đã ra đời các loại thẻ nhớ với tốc độ cao rùi, sợ gì nữa há bạn! Thân bạn.

ps: thoải mái cùng quocsu nha bạn ! Thân 2 mem.
  2. n6280

n6280 Thành viên

Được Like:
    81
    :confused: Cho mình hỏi vừa rồi mới cài theme trắng vào để xóa logo của mạng vina xong rất tốt, nhưng ngày và giờ đồng hồ vẫn hiện trên màn hình, vậy mình cần phải vào đâu để tắt cho nó chống luôn trên màn hình vậy các bạn, mình đang sài N70
  3. tichau

tichau Guest

Dùng cái themes editor để sửa lại cái themes đó,làm cho đồng hồ ẩn đi.
  4. khoabiboa2

khoabiboa2 <b><font color=Indigo>Ex-Mod</font></b>

Được Like:
    1,181
  5. lusiads

lusiads Thành viên

Được Like:
    0
    Cho mình hỏi về Lonely.Cat.Games.X-plore.v1.00, mình dùng S60 (7610 FW mới nhất). Lúc trước mình dùng X-plore và LCG Jukebox bình thường nhưng dạo này không hiểu sao không thể chạy cả 2 chương trình này nữa (mình thường cài và gỡ rất nhiều phần mềm). Khi chạy X-plore, nó hiển 1 màn hình xanh báo lỗi và tự động khởi động lại máy, điều tương tự cũng xẩy ra với LCG Jukebox, có điều LCG Jukebox không bị ngay lúc khởi động như X-plore mà chạy khoảng 1 phút mới bị.
    Với SmartMovie thì mình chạy bình thường.
    Mình đã thử cài lại X-plore nhưng không được.
    Ai biết chỉ dùm, mình rất cảm ơn!
  6. khoabiboa2

Được Like:
    1,181
    cái này bị nhiều bạn kiếm 1 bản cao hơn cài chồng lên...vi dụ LCG 1.02 chồng lên LCG 1.01... nhưng cũng chỉ được thêm 1 thời gian..... bản crờ tệ nhỉ
    lusiads thích bài này.
  7. user

user Thành viên

Được Like:
    176
    Help me, màng hình 3230, một ngày đẹp trời bổng nhiên màng hình trắng bóc, phía trên đầu, chớp liên tục.
    Khắc phục: khởi động lại là hết.

Bị sao vậy mấy bác. Thanks
  8. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    3230 thì đa số bị màn hình như vậy, có lẽ do màn yếu. Cố gắng 1-2 ngày tắt máy khởi động 1 lần.
  9. banggiang

banggiang Thành viên

Được Like:
    61
    Mấy pác cho mình hỏi tí : sao mình thấy thằng N70 đc xếp vào S60 nhưng mình cài các ứng dụng của S60 cho N70 lại không dùng đc kg thấy hiện lên biểu tượng ứng dụng ? mình đang cần 1 chương trình chống nhá máy, chặn cuộc gọi cho thằng N70 anh em nào có up cho mình với thanks nhìu nhìu :(
  10. khoabiboa2

Được Like:
    1,181
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.