Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. langthangyb234

langthangyb234 Thành viên

Được Like:
    1
    các anh cho em xin từ điển kỹ thuật điển tử viễn thông với.em xin hoài mà k thấy .
  2. maigiap

maigiap Thành viên

Được Like:
    0
    cua em với con ngage của em bị dinh 1 nước bây giờ mở len nó bị chập chởn mờ nhiều sọc nhưng bám một lúc nó hết nhưng để chế độ chờ nó lại bị ,các anh cho em hỏi nó bị gì vạy
  3. huntermonter

huntermonter Thành viên

Được Like:
    0
    có ai biết cach đổi Fonts chu cho 6600 ko chi giúp mình.thanks nhiu nhiu
  4. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    Chắc TĐ ko ai có em à, chỉ có TĐ TMA.. thông dụng thôi, cái đó em có thể tìm down trên mạng nhưng chắc cũng chạy trên PC thôi.
  5. spyhunter

spyhunter Guest

Cho mình hỏi 2 con Virus này nó làm thịt mất UltraMP3 và SmartMovie của mình, nó thịt cả bộ cài mới tức chứ. Đó là SymbOS.Fontal ( ở Xoa Font.sis) và SymbOS/Cadomesk. Quét băng MCafee. Bây giờ không biết tìm đâu ra bộ cài không dính Virus nữa đây. Toàn lấy trên các diễn đàn có tiếng cả. Cr***ck của BinPDa.
  6. khoabiboa2

khoabiboa2 <b><font color=Indigo>Ex-Mod</font></b>

Được Like:
    1,181
    bạn nên chọn chế độ hỏi trước khi xoá..vì bản bạn xài là crờ, pm sẽ lầm tưởng là virus..và thường hay bị 2 ct ultra và smart movie.. xóa file đuôi .app
  7. newkissvnn

newkissvnn Thành viên

Được Like:
    64
    Tui không c r a c k được phần mềm Advanced Call Manager v2.63, tôi cài trên máy Nokia N73 Music Edition, bạn nào đã c r a c k được giúp tôi với.À tôi hỏi luôn dòng N73 sài symbian 60/70/80 hay 90 ???
  8. tieuthien_lam

tieuthien_lam Thành viên

Được Like:
    176
    Các huynh cho mình hỏi Chương trình Funvioplayer và Mobiclip chơi được những file gì vậy?Nếu là file đặc biệt thì anh em nào có file cho mình xin để tét thử luôn nha.Còn mình cài Flashlite v2.1 nhưng nó không nhận file trong folder Flash trong Documents như bản 1.1 là sao vậy?Anh em nào bít thì chỉ dùm mình.Cám ơn rất nhìu!
    Tieuthien...
  9. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
    Funvio Fondo Player hình như dùng để xem tivi trên Net thì phải, dùng GPRS hoặc kết nối Mobile qua ADSL của máy tính.

Mobiclip để xem các file Mobiclip format (.MO) một trong những định dạng Movie.

FlashLite 2.x bạn phải copy các file .swf vào đường dẫn ổ C:\Nokia\Others hoặc E:\Others\

Have fun!
    :D
    tieuthien_lam thích bài này.
  10. buuynguyen

buuynguyen Thành viên

Được Like:
    11
    các bạn cho mình xin soft smart movie bản full cho 9300 với.Thanks
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.