Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. bonsai

bonsai Thành viên

Được Like:
    1
    to: light_angel
    bạn ơi, mình ko down được trên mega, nó báo hết hiệu lực rồi, bạn up lên đây được ko bạn? cám ơn bạn
  2. light_angel

light_angel Thành viên

Được Like:
    0
    Link mega vẫn còn sống mà, chỉ cần bạn xài IE thôi copy link cho chạy, nhập mã code là có thể down được mà, thôi phòng trường hợp bạn ko tải được mình đưa bạn link khác nè!
    http://rapidshare.com/files/3327983...Caller.v3.04.S60.SymbianOS.Cracked-SyMPDA.rar
    http://www.mediafire.com/?6w1dxbj3tt2
    http://www.gigasize.com/get.php/319....Caller.v3.04.S60.SymbianOS.CrackedSyMPDA.rar
    Chúc bạn may mắn ha!
  3. datkama

datkama Thành viên

Được Like:
    1
    5200 và 5300 dùng hệ điều hành Nokia Series 40.
  4. datckbk

datckbk Thành viên

Được Like:
    0
    GiÚp MÌnh VỚi, 6681 Ko NhẬn Sim NỮa!!!!!!!!

các bro cho mình hỏi, ko biết sao mà cái 6681 của mình đang xài bình thường thì khi minh tháo sim ra, gắn sim khác vào thì nó báo "Insert sim card" :mad: , mình thay lại sim cũ vào thì nó cũng báo như vậy. :(( bực mình wá lấy tất cả các sim khác bỏ vào thử thì cũng ko đc. nói chung là bây giờ đt ko nhận sim nữa, ở chế độ offline hoài à. :whew: bro nào biết cách khắc fục thì chỉ giúp mình nha, hoặc biết chỗ nào có thể trị đc thi chỉ cho mình. cảm ơn tất cả :o
  5. bonsai

bonsai Thành viên

Được Like:
    1
    Cám ơn bạn, mình đã down được rồi. Nhưng cái mega đó, mình để qua IE nó vẫn vậy, nó cứ bắt down về cái megatoolbar ko àh. Cám ơn bạn nhé light_angel :hug:
  6. datckbk

datckbk Thành viên

Được Like:
    0
    ko có ai có ý kiến hả? hic! chắc tiêu wá
  7. manhtu

manhtu <font color = "Olive"><blink><b>Moderator</b></bli Staff Member

Được Like:
    2,237
    mình thỉnh thoảng cũng bị vậy đấy cũng 6681 luôn nhưng mà mình thay ra thay vào mãi cũng được mà,bản thử cạo nhẹ mặt tiếp xúc của sim đi xem nào
  8. linh_N70

linh_N70 Thành viên

Được Like:
    89
    ừ lau sạch chân tiếp xúc trên máy nữa xem, nếu không được thì tin chắc là phải fomat máy đi!
  9. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    format bằng *#7370# đi, máy tôi bị 1 lần, làm như thế là nhận lại sim liền, nhưng chắc rằng bạn ko phá bậy nhá.
  10. datckbk

datckbk Thành viên

Được Like:
    0
    mình format bằng thao tác 4 ngón rồi, nhưng vẫn ko nhận sim, con format bằng *#7370# thì mnìh ko làm được, vì code đã bị thay đổi mà mình ko biết :whew: . đt thì mnìh xài rất kỹ, chưa mở máy bao giờ. kiểu này chắc fải mang lên Nokia Care để jải quyết thôi :( thanks các bros
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.