Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
    ProfiMail là phần mềm online bạn ơi, có thể khi bạn kết nối lấy mail nó sẽ gửi số imei của bạn đến LonelyCatGame để kiểm tra, số imei mà không hợp lệ thì lần sau bạn sẽ không kết nối được nữa. Chắc phải mua thôi. :(

Thông tin về cái này xem dưới dây:

http://www.lonelycatgames.com/pme

:)
    mandem thích bài này.
  2. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    sao ko dùng Total Video Converter tại EffectMatrix.com nhỉ, nó đặt sẵn chuẩn MP4 cho nhiều đthoai nên tiện lắm.
  3. hoangpt

hoangpt Thành viên

Được Like:
    15
    Copy tin nhắn sang SIM

Các huynh cho em hỏi làm sao copy tin nhắn trong máy 6600 sang SIM ạ. Thanks
  4. tichau

tichau Guest

@hoangpt:không thể copy tin nhắn từ máy sang thẻ sim được đâu bạn ạ.Tuy nhiên có thể xài cái message store này để lưu tin nhắn dạng text để đọc trên pc thôi :D .
  5. datckbk

datckbk Thành viên

Được Like:
    0
    vẫn ko đc rồi bro manhtu ơi =(( thua rồi, nếu cứ tình trạng như vậy chắc đem lân Nokia Care o Phan Đăng Lưu sửa wá, nghe nói ở đó đc lắm :rolleyes: nhưng trước khi đi, tham khảo ý kiến ACE 1 chút. ai biết thì cho vai lời khuyên nhé, cảm ơn :hug:
  6. manhtu

manhtu <font color = "Olive"><blink><b>Moderator</b></bli Staff Member

Được Like:
    2,237
  7. hbinhlove2003

hbinhlove2003 Thành viên

Được Like:
    798
    Mỉnh đang xài cái Yahoo Go! 1.25 , trong đó có YM! . nhưng khi chat nó lưu lại hết các bài chat như thế có làm tốn bộ nhớ máy ko? ai bít cách xóa bớt chỉ dùm mình thanks !
  8. hung6600

hung6600 Thành viên

Được Like:
    2
    giúp mình với , mình dùng khoá phím smartsetting 1.00 nhưng quên mất pass , làm sao gỡ lại đây , mình đã tháo Pin ra nhưng ráp vào vẫn không được ????
  9. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Format máy thôi. Hết cách
  10. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    Còn bảo hành bạn đem lên CARE cho dễ xử, nhanh chóng.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.