Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. người ta xài hà rầm kìa đại ca ui!!! chuyện rút vào rút ra giờ đâu thành vấn đề nữa!!! :D :D :D
    RedStar thích bài này.
  2. hero

hero Thành viên

Được Like:
    2
    hi

Nó ở trong My own
    RedStar thích bài này.
  3. nguyenminhthinh

nguyenminhthinh Thành viên

Được Like:
    16
    bác ngọc trọng nói rất đúng?Chổ tui thấy rất nhiều ngừoi dung thẻ RS-MMC cho máy N_GAGE.Vẫn xài bình thườg không sao cả.
    RedStar thích bài này.
  4. vutokha

vutokha Thành viên

Được Like:
    328
    Em mới mua con N6630 (mua lại còn BH 4th FPT) mỗi lần em mở nắp bên hông máy lấy thẻ nhớ ra thì máy tự nhiên khở động lại,em bị trường hợp này nhiều lần rồi,lâu lâu thì nó mới hiện chữ "Remove memory card" à,hầu hết là nó tự khởi động lại.Như vậy là nó bị bịnh gì vậy,có sửa lại đc ko,xin giúp em với.Thanks
    RedStar thích bài này.
  5. FOX-3030

FOX-3030 Thành viên

Được Like:
    3
    hic hic làm không được rồi bạn ơi.Ko biết bị gì nữa,buồn ghê
    RedStar thích bài này.
  6. goldswan1010

goldswan1010 Guest

có n ctr ko có icon để open!huhu

em đang dùng 6681,lúc mua máy là cửa hàng ng ta cài phần mền cho em.bi giờ dùng thành thạo 1 chút rùi,em mới thấy là có 1 số phần mềm có cài trong máy,nhưng ko thấy icon để open phần mềm đó o đâu cả??:confused: chỉ khi vào manager thì mới thấy là phần mêm đó đã được cài,vd ctr kodak print,ctr púh to talk,ctr opera?bi giờ phải làm sao để open đc các ctr đó?hay chỉ có mỗi cách là xóa đi rùi install lại???:confused: mà mấy ctr đó e cg ko có!hichic các bác giúp em cái nha!!!
    RedStar thích bài này.
  7. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    @1010: Mấy chương trình mặc định của máy, chắc là bị xoá bằng CT quản lý file rồi nên vẩn còn trong máy mà không có icon. bạn remove xong ra tiệm cài lại nhé. Mấy chương tỳinh này chỉ có nokiacare mới có
    RedStar thích bài này.
  8. madhit

madhit Guest

Tôi đang xài Ngage QD ... hic, từ khi cài 2 thằng Psiloc Systems tools voi eprofile mới vào thì máy bắt đầu bị khùng. HIc ... thằng file manager cũng đi theo luôn. À, đương nhiên là copy hết vào sound/digital như bạn nói rồi chứ, version trước xài vẫn ok mà. Giờ format lại cũng ko được ... phải format bằng comp. trước rồi mới format bằng dt dược ... khổ quá
    RedStar thích bài này.
  9. koctia

koctia Thành viên

Được Like:
    14
    N70
    có bác nào có cách để font chu to len ko
    RedStar thích bài này.
  10. chimcanhcut2005

chimcanhcut2005 Thành viên

Được Like:
    7
    cái này đã có người bị rồi.Cái này là lỗi của thẻ thôi.bạn nên đổi cái khác.Lỗi này có phải là dù bạn có coppy hết dung lượng thẻ nhưng các phim và bài hát chép thêm vào sau khi chép đầy 2/3 dung lượng thì không bật được chứ gì?Nếu đúng thì bạn nên đến trung tâm bảo hành đổi con khác.Chứ không sửa được đâu.
    RedStar thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.