Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tuanngan

tuanngan Thành viên

Được Like:
    2
    Bác cài Mobipocket reader, nó chạy file text unicode trực tiếp luôn k phải convert, chú ý máy phải có font tiếng Việt.
  2. tieuthien_lam

tieuthien_lam Thành viên

Được Like:
    176
    Mình down về cả gói 1000 tin nhắn hình nhưng không biết xử lý sao đây ? Bung nó ra như thế nào ? Hay phải chép vào đâu để khi mình viết tin nhắn, có thể dùng được insert picture chọn hình ? Chép vào C/images/picture ? Vì mình thấy các picture mặc định của máy nằm trong đó. Ai biết vụ này thì chỉ dùm mình nha. Cám ơn các bạn rất nhiều!
    Tieuthien...
  3. kingking

kingking Thành viên

Được Like:
    3
    Mấy bác ơi chỉ em với

Em đang xài máy N70-ME, giờ em muốn kết nối internet xài wideless được ko thế vậy hả máy bác.
    Còn lúc em đánh các lệnh cơ bản như #06# hay #0000# .... thì máy báo là "Unknow Application" là sao hả mấy bác. Giúp em với
    Thanks mấy bác trước hen :D
  4. hungMU

hungMU Thành viên

Được Like:
    183
    VẤN ĐỀ NÀY SAO KHÔNG THẤY ANH EM NÀO TRẢ LỜI DÙM NHỈ ? Giúp mình với THANKS
  5. xuanduc3c

xuanduc3c Thành viên

Được Like:
    0
    cho em hoi dung internet tren PC thong qua dt6600 thi toc do nhanh khong vay?minh cung thich nhung chua dung thu
  6. Pikachu

Pikachu Thành viên

Được Like:
    5
    cũng không nhanh lắm đâu, với lại làm như hế thì tốn tiền lắm đấy
  7. tuan_as

tuan_as Thành viên

Được Like:
    7
    Con 7610 của em trong khi nghe nhạc bằng UltraMp3 có người gọi đến thì k tự động ngắt nhạc mà vẫn để nhạc chạy==>k nghe được điện thoại.Bác nào bít cách khắc phục thì giúp em với(đừng dạy em cách là để chế độ k chạy nhạc ngoài background nhá vì em muốn để ẩn cái UltraMp3 khi đang nghe nhạc).Cũng xin nói luôn là trước đây máy em k bị thía này,từ sau khi 4mat máy,thẻ nhớ cài lại phần mềm mới bị thía
  8. tieuthien_lam

tieuthien_lam Thành viên

Được Like:
    176
    Cài sreensaver nhưng không hiển thị mà chỉ hiển thị sreensaver mặc định của máy ? Vậy phải làm sao ? Mình thấy cái sreensaver hình chiếc xe hơi rất đẹp có kèm theo 1 file swf, làm sao cài đặt để nó hiển thị đây ? Mình đã cài flashlite2.1 rồi. Rất mong anh em chỉ giúp. Cám ơn rất nhiều!
    Tieuthien...
  9. lover_link

lover_link Thành viên

Được Like:
    27
    Dùng đc bạn ah bạn vào diến đàn tìm cách up lên ME. Cái này lâu lắm rùi mình cũng đang dùng N70 up lên ME nè. chạy thẻ 1G ngon lành. CÒn thẻ 2G mình chưa cso điều kiện test (đắt quá mà) HAVE FUN
    hungMU thích bài này.
  10. lover_link

lover_link Thành viên

Được Like:
    27
    Muốn dùng Wideless thì phải có card WIFI máy N70 ko tích hợp sẵn đâu bạn ah. còn các lện cơ bản của bạn sai hết rùi còn đâu. Phải là *#06# hay là *#0000# thì nõ mới hiển thị chứ. HAVE FUNS
    kingking thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.