Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. huygbc

huygbc Thành viên

Được Like:
    15
    em đang dùng N_gage và mới cài trình world lock _báo thức âm sắc Wav nhưng khi chạy thì nó chỉ nhận các bài trong phần cài sẵn trong máy của hdh NOKIA mặc dù trong máy vẫn có bài đuôi wav nhưng em không biết up vào thế nào anh em nào biết chỉ bảo vơi!!!!
  2. lacker

lacker Thành viên

Được Like:
    0
    Em dung loai N6600 . cai pham mem game thoi ma khi khoi dong lai may no bao "sýtem error" em vao menu ko dc nua. gio chi nhan dc cuoc goi toi thoi. nhan tin di cung ko dc. thay tin nhan ma ko doc dc, gio em phai lam sao ha cac bac. mong cac bac giup em.

Đánh Tiếng Việt có dấu cho dễ đọc nha!
  3. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Format thẻ và máy đi thôi!
    Nhớ đánh tiếng việt có dấu nghe!
  4. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    có app cho S80 S90 ko bạn ơi , share cho mình với , app cho S60 mình bó tay rùi :D
    thank trước nha :D
  5. do duc hoa

do duc hoa Thành viên

Được Like:
    74
    Đưa file nhạc vào E:sound/digital/
    :cool:
  6. kaka27th

kaka27th Thành viên

Được Like:
    8
    cho em hỏi nếu như tấm đút thẻ nhớ bị gãy thì có thể gắn cái mới được ko hay là hàn lại (3230) vì mỗi lần em chép phần mềm hay nhạc bằng đầu đọc thì phải lấy ra nên cũng hơi sợ sợ.
  7. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Có phải bạn hỏi về cái adapter để chuyển DV RS MMC(RS-MMC) thành MMC để gắn vô card reader để chuyển tải dữ liệu phải ko?Nếu có gãy cái đó thì cũng chẳng sao, có thể mua "sơ cua" vài cái :D, khoảng 20k à :cool:
  8. tieuthien_lam

tieuthien_lam Thành viên

Được Like:
    176
    Của bạn nè hoper, xin lỗi vì đã để bạn đợi lâu, mình up mấy lần rồi nhưng lần này mới được. Bạn down về install ứng dụng trên máy tính, sau đó copy patch, click phải vào biểu tượng của ứng dụng trên desktop, chọn properties, chọn Find target, copy patch vào đó, sau đó nhấp vào chọn patch, thấy patch done là oke. Đóng tất cả cửa sổ lại là sử dụng được rồi. Sau khi convert swf sang video như wmv chẳng hạn, bạn dùng smartmovie converter làm lại lần nữa là có thể bỏ vào di động xem được rồi.
    Ai đang cần chương trình convert flash swf to video có thể down chương trình bên dưới về dùng ha. Chúc các bạn vui!
    Tieuthien...
    LINK DOWNLOAD : http://www.zshare.net/download/243512411f2202/
  9. shev

shev Thành viên

Được Like:
    0
    Các bác ơi! Có nào set cho máy N7610 báo có tin SMS chưa đọc hong? Hồi trước em xài con motorola, mỗi khi có tin nhắn chưa được đọc là nó lại beep, khi nào đọc mới thôi. Từ ngày chuyển wa xài con này thỉnh thoảng cứ phải móc dt ra kiểm tra!
  10. tbprince

tbprince Thành viên

Được Like:
    4
    Các bác làm ơn giúp em: sau khi remove soft "Alarm manager 1.3.2" thì nó vẫn lưu lại mặc định các alarm đã đặt trước đó. Thế là cứ 7:00 và 7:45 tự động báo thức mặc dù em không cần. Mong các bác giúp đỡ gấp. Em dùng con N7610.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.