Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    bản nghe nhạc hay nhất cho 7710 bạn ko cần phải kiếm ở đâu cả nó nằm sẵn trong máy đó , ct nghe nhạc có sẵn của máy là ct nghe nhạc hay nhất cho 77 rồi á ko có ct nào nghe bằng nó cả nên bạn ko cần tìm làm j cho mệt

bạn muốn biết thêm về 7710 thì vô box này nhé
    http://www.gsm.com.vn/forum/main/forumdisplay.php?f=94
  2. bumbumbum

bumbumbum Thành viên

Được Like:
    0
    cái máy của em sao ko nhắn tin được vậy

máy 6600 của em gọi được bt nhưng mỗi lần nhắn tin lại hiện lên message sending failed ko à
  3. lover_link

lover_link Thành viên

Được Like:
    27
    BẠn kiểm tra lại cài đặt tổng đài tin nhắn đi. Có thể bạn xóa mất số tổng đài trong sim rồi. Tốt nhất là bạn gọi cho bên hỗ trợ khách hàng của mạng đang dùng nó hướng dẫn cài lại. Nếu bạn đang dùng Viettel thì cài đặt như sau:
    Vào MENU => Messaging => Optinons => Setting => Text Message => Message centres => Msg centre number và nhập vào là +84980200030
    Nhập xong nhớ save lại và gửi tin là okia. HAVE FUNS
  4. shev

shev Thành viên

Được Like:
    0
    Cái "kizen" RemindMe có vấn đề bác ạh! Em khong chạy nó được, hay bac' cho em ki đi, IMEI: 357070006761003
  5. khoabiboa2

khoabiboa2 <b><font color=Indigo>Ex-Mod</font></b>

Được Like:
    1,181
    cái này bạn mình bị 1 lần.. nó thuộc phần cứng bạn ạ, bạn đem ra tiệm đi
  6. tuanQC

tuanQC Thành viên

Được Like:
    5
    Help me!!

Con N72 của mình tự nhiên bị một chứng bệnh lạ. Khi người khác gọi đến thì chỉ hiện số chứ không chịu hiện tên, mặc dù đã có lưu trong danh bạ. Vậy là seo các pro? Xin các cao thủ hiến kế dzùm. Cám ơn nhiều nhiều!!!
  7. khoabiboa2

khoabiboa2 <b><font color=Indigo>Ex-Mod</font></b>

Được Like:
    1,181
    lạ vậy, bạn có thể thay đổi ngôn ngữ máy thử(thường có ngôn ngữ tự động và tiếng anh,) không được nữa thì chắc phải format
  8. tuanQC

tuanQC Thành viên

Được Like:
    5
    Cần giúp đỡ

Lúc trước mình sử dụng powermp3 với skin của window media player nhưng bây giờ tìm lại không thấy nữa. Không biết là đang ở chổ nào. Có ai biết nó đang nằm ở đâu thì xin chỉ dzùm. Cảm ơn!!=D>
  9. haiduyvu

haiduyvu Thành viên

Được Like:
    419
    Của bạn đây nhé!

Bạn lấy về giải nén rồi chép vào thư mục Skins của Ultra nhé!

Các file đính kèm:

10. tungnguyen83

tungnguyen83 Guest

Anh chị nào có phần mềm tra danh bạ điện thoại làm ơn cho em dùng với . Nhìn mấy thằng bạn em nó dùng , nhìn mà thấy ghét . Làm ơn giúp em với . Thank

Sao không ai giúp em vậy :((
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.