Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. trungkiencnt0110

trungkiencnt0110 Thành viên

Được Like:
    25
    Em nghĩ format máy bằng 4 nút là ngon nhất đó bác ah! Mới mua về thì ta nên cài lại theo ý mình là chuẩn nhất!
  2. harrynghiem

harrynghiem Thành viên

Được Like:
    38
    Bạn ronghaidau đã nói Format = 0 rùi mà. Vậy up lại FW đi bạn. Nếu không Format 4 ngón mạnh hơn tí xem thử coi :hug:
  3. dung1291985

dung1291985 Ex-Mod

Được Like:
    2,670
    Chắc chủ cũ đã Flashing cái FW mod rồi, chỉ có cách đi Flash lại thui, Format cũng ko đc đâu :D
  4. ngochaiag

ngochaiag Thành viên

Được Like:
    185
    Mình không có 7610 để kiểm tra dung lượng ổ Z nhưng nếu thật sự như bạn nói thì chỉ còn một cách duy nhất chạy lại FilmWare thôi bạn à. Trước khi chạy FW thì 4 ngón như bạn HarryNghiem thử xem sao nhé.
  5. 842

842 Thành viên

Được Like:
    116
    híc lâu òi ko dùng Nokia nên em quên mất , máy cài font rồi mà 4mat 4 ngón có 4mat dc ko nhỉ , chỉ nhớ có 1 điều em hay quên nhất là trước khi 4mat thì dùng soft removefont đã rùi mới 4mat ( ghét cái kiểu 4mat 4 ngón nên ít khi em dùng tới nó )
  6. muong82

muong82 Thành viên

Được Like:
    34
    Nếu đã thay đổi trong ổ Z ---> tức là đã thay đổi FW ----> cách duy nhất là chạy lại FW (hết có 30K VND thôi mà;)) Format 4 ngón cũng vô dụng mà thôi
  7. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    vài bữa trước đây có dl pm corporate phonebook do bạn tichau post lên nhưng mình ko biết dùng thế nào, mong bạn hướng dẫn cụ thể.
  8. toanhong

toanhong Guest

chào các anh chị em là người mới nên không biết , cho em hỏi lỡ mà thẻ nhớ 6230 đặt pas thì sao , mà người đặt không nhớ thì sao bỏ
  9. harrynghiem

harrynghiem Thành viên

Được Like:
    38

Gắn thẻ nhớ vào đầu đọc thẻ. Cài thêm soft dò pass từ windows (Search trên google thì đầy) thì sẽ dò ra được thui.
  10. danght

danght Thành viên

Được Like:
    72
    Em Đang Dung N70 NhƯng Khi Truy CẬp Wed Thi KhÔng ĐỌc ĐƯƠc TiẾng ViỆt, Ai ĐÓ Vui Long GiÚp ĐỆ VỚi! CẢm Ơn RẤt RẤt NhiỀu.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.