Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    nếu dùng trình mặc định mà có cài font TV thì OK, còn Opera thì ko hỗ trợ unicode, lúc trước mình dùng là vậy ko biết Opera đã cải tiến chưa, hay nhất là up fw euro hỗ trợ unicode.
  2. lamsoncom

lamsoncom Thành viên

Được Like:
    1
    mọi người ơi giúp em với ! con 7610 của em dạo này tự nhiên dở chứng là thỉnh thoảng bị mất đèn màn hình tức là vẫn nhìn thấy được nhưng màn hình tối om ko sáng ban ngày thì còn nhắn tin làm mọi thứ dc chứ đi vào chỗ nào tối thỉ chịu mọi ngừoi giúp em với
  3. quanvt

quanvt Guest

Các bác chỉ giúp em với : em dung N72 , em cài vào một số PM nhưng em ko dùng và bây giờ nó ko cho em xóa ,máy toàn báo lỗi ko xóa dc ( manager/tmadict/removingfailler )

Các bác ơi giúp em với
  4. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    chỉ có tmadict là không xóa đc thôi chứ gì, dùng X-plore vào nơi cài đặt nó rồi xóa luôn thư mục là xong thôi.
  5. luungocthuc

luungocthuc Thành viên

Được Like:
    0
    Có ai dùng phần mềm coreplayer trên S60v2 ko?cái đó nghe nói phát được cả WMA nhưng sao mình cài vào N3230 của mình thì khi phát MP3 tiếng rất tốt nhưng khi nghe WMA thì tiếng rè mà chán ko thể chịu nổi.
    Bạn nào dùng rồi có kinh nghiệm sửa cái lỗi này thì chỉ cho mình với
  6. minhchau

minhchau

Được Like:
    397
    Nghe rè hay không còn tùy thuộc vào file nhạc nữa bạn,nếu file được convert chuẩn thì nghe rất hay còn convert không đúng thông số chuẩn thì nghe sẽ rất tệ.
  7. nhiepphongcp

nhiepphongcp Thành viên

Được Like:
    0
    Cho em hỏi cái! Một lần em nghịch nghịch thế nào mà tự dưng máy em khởi động lại, sau đó là: System error => mỗi lần khởi động lên là nó lại bị như thế, và 1 điều kinh khủng hơn đó là: không thể viết được chữ nữa (chỉ viết số cho tất cả nội dung) !!! mấy đại ca giúp em với
  8. cocnho

cocnho Thành viên

Được Like:
    2
    Mình thấy có một vài chương trình IRremote, nhưng ko biết chương trình nào chạy tốt trên con N70ME, bạn nào biết xin chỉ giáo với.
  9. minhchau

minhchau

Được Like:
    397
    Chú dế N70ME của bạn không có hồng ngoại làm sao mà xài ứng dụng remote được :D .
  10. hoangtam

hoangtam Thành viên

Được Like:
    0
    minh co con 7610 nhg kg nhan duoc cuoc goi tu Desk phone. chi nhan duoc tu hand phone thoi. con goi di thi desk phone & hand phone deu ok. ai biet chi giup minh voi

Gõ Tiếng Việt có dấu nha bạn!
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.