Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    màn hình nét phụ thuộc độ phân giải mặc định, ta chỉ có thể chỉnh độ sáng/tối thôi.

6233 có p. giải 240 x 320 pixels nét hơn N70 là cái chắc N70: 176 x 208 pixels
  2. huuman313

huuman313 Thành viên

Được Like:
    0
    Mình cài lên thẻ nhớ (dung lượng còn trống hơn 200Mb, thẻ nhớ vẫn bình thường), bởi vì bộ nhớ của máy ít quá làm sao cài cho đủ. Mình cũng thấy rất lạ vì N70 mà lại giới hạn số PM cài vào máy. Thật sự là hiện nay mình chỉ cài được khoảng vài PM thôi, sau đó nếu cài PM mới vào thì PM cuối cùng đc cài vào sẽ tự động mất và thay vào PM vừa cài. Ai có cách gì thì giúp mình với :(
  3. huuman313

huuman313 Thành viên

Được Like:
    0
    Ngay cả khi cài lên bộ nhớ máy cũng xảy ra hiện tượng tương tự như trên
  4. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    bạn thử xóa 1 pm rồi cài lại coi nó cho ko?
  5. ngvinh

ngvinh Thành viên

Được Like:
    8
    Sory,may e k co unicode... Em da dung thu MobiM...j j do,nhg no chi hien ra bieu tuong cua con N7610,cha cho vao thu muc j het,hix

chú ý đánh tiếng việt có dấu
  6. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    bản MobiM bạn xài ver mấy, hiện tượng này thường gặp ờ bản cr**k, bạn nên vào trang chủ dl bản demo về, giữ lại file chạy của bản cr**k rồi chép đè vô thư mục bản demo là ok.
  7. goodguyntt

goodguyntt Thành viên

Được Like:
    0
    co ai biet sua may N-gage Qd cua em bua truoc em choi het pin bay gio bat may rat kho bat nhieu lan moi len ngoai ra khi thay the nho vao la no bao system eror va may bi dung chi co tat nguon khoi dong lai.nhung khi bam chi len man hinh trang, bam nhieu lan moi khoi dong dc em da format may bang lenh *#7370 nhung van nhu the ko an thua. ai biet xin chi giao dum hoac nhan qua nick cua em la goodguyntt

lưu ý gõ tiếng việt có dấu
  8. thiensuper00

thiensuper00 Thành viên

Được Like:
    0
    Mình đang sài N5700 thẻ 2GB! Cho mình hỏi là sao cái Music player khi Refresh Music Library thì nó ko có add thêm đc những bài nhạc mình lưu trong thẻ nhớ (nó có refresh rất lâu nhưng vẫn ko thêm đc) ! Cái nữa là khi out ra khỏi music player ròi máy vẫn báo là nó đang hoạt động và ko thể tắt đc ! Có phải là bị virus hok ? Mình có cài 1 số phần mềm diệt virus nhưng nó báo not support ! Ai có kinh nghiệm giúp mình dzới ! Cám ơn rất nhìu !
  9. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    Kiểm tra lại đuôi nhạc coi mặc định máy có hỗ trợ ko.

dùng task của x-plore tắt, chắc ăn format cả thẻ lẫn máy.
  10. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.