Nơi giải đáp nhanh mọi thắc mắc về Symbian (S60/80/90)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi dungla, 17 Tháng năm 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    ko cách khắc phục nào cả, do pm ko tương thích đành phải chịu, thay bằng 1 pm tương ứng thích hợp.
  2. verylove

verylove Staff Member

Được Like:
    2,944
    tớ dùng ADL ok mà :D , thữ lại xem sao
  3. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Đơn giản vì bạn ko cài đặt soft tương thích với HDH của máy đang sử dụng, Nokia 6600 dùng HĐH Symbian(6) 7.0, còn Nokia N72 dùng HĐH Symbian OS 8.1, Series 60 UI 2.8
  4. baby heo

baby heo Thành viên

Được Like:
    762
    Ai wan tam N70 xin ghé wa!!

Hic,có ai bít cách lèm seo mà cho nó trượt nắp ra mà ko bật camera lên ko zay??Hic,bỏ zo túi nó hay bật ra,lèm cứ bật camera,khó chịu wa!!Có ai bít chỉ mình zoi!!
  5. maybach63

maybach63 Thành viên

Được Like:
    2,010
    Một là đeo bao da!Hai là trượt nắp Camera rồi nhấn Exit trước khi bỏ vào túi!Ba là lấy băng keo gắn cái nắp Camera lại!OK :D
  6. huynhkiet

huynhkiet Thành viên

Được Like:
    40
    khôi phục cải dặt gốc cho máy
  7. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    Nói ji chứ mình bỏ vô túi có bao jo mà trượt ra dễ vậy, đã trượt ra là nó tác động lên công tắc bật CAM l(tác động cơ) ên ngay thì sao ngăn đc.
  8. dtienduc

dtienduc Thành viên

Được Like:
    0
    Bạn nào cho mình biết máy N9500 bị lỗi Bluetooth vậy làm cách nào cho hết xin cám ơn?
  9. harrynghiem

harrynghiem Thành viên

Được Like:
    38
    Có 1 cách là sử dụng ADL phần mềm khóa ứng dụng. Bạn vào set khóa ứng dụng là Camera lại. Như vậy khi bỏ máy vào túi mà trượt nắp ra thì camera cũng không mở lên được vì phải nhập password.

- Cách 2: là cài 1 trình dùng để khóa máy có mật khẩu. Và cho dù có trượt nắp xuống vẫn không bị mất chức năng khóa. Nhưng mình wên mất PM đó rồi.

Have fun!
  10. metallyk

metallyk Thành viên

Được Like:
    23
    các bác giúp em với! ko hiểu sao con 6681 của em tự nhiên giờ lại ko vào mạng được mặc dù trên màn hình đã hiển thi biểu tượng đã kết nối GPRS. Hic, dùng Opera 8.65, IM+ 5.64, slich 0.31 đều ko được.Chán quá! Ko biết có phải do xung đột phần mềm ko? Em dùng mạng mobifone. Ah, nhưng vô lý là em dùng thằng Opera Mini Mod 2.05 (java) lại duyệt web được. Các bác giúp em với!
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.